anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Hướng đi nào cho SEOER

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi Darkbaron, 7 Tháng sáu 2018.

Lượt xem: 3,990

1. Chanhhhh

Chanhhhh Dự bị

Đọc xong bài viết, thấy động lực dâng trào luôn. Bài viết thực sự hay và ý nghĩa. Cảm ơn anh đã chia sẻ.

Darkbaron thích bài này.
  2. dovanphuong

dovanphuong Thành viên nhiệt tình

Bài khá hay, chia sẻ tâm huyết tiếp thêm động lực cho anh em làm nghề. Nhưng SEO đòi hỏi kiến thức khá rộng nên để một người mới làm yêu nghề, đam mê về nghề như bạn thì hơi khó. Thời nay anh em seo thấy ads hiệu quả là hay chuyển hướng sang làm ads, nhanh và thấy tiền về ngay.

Darkbaron thích bài này.
  3. DichVuBanHang

DichVuBanHang Thành viên

Ở góc nhìn cá nhân thì công việc về sau của bạn không có màu sắc của SEO chỉ đơm thuần là SEM, seoer gần như không có cửa trong các công ty lớn bởi vì họ làm Marketing chứ không chú trọng nhiều đến SEO đâu và hướng đi cho SEO chỉ cần có 'nền tảng'.

Darkbaron thích bài này.
  4. Darkbaron

Darkbaron Dự bị

SEO hay SEM cũng chỉ là phương tiện và công cụ để tiếp cận khách hàng. Mình không đồng ý việc những công ty lớn không chú trọng tới SEO, nếu bạn tìm hiểu kỹ thì sẽ thấy SEO là kênh chủ lực của các website tin tức, báo chí, MXH vv
    Cái nào anh em đam mê và là thế mạnh thì cứ vậy mà chiến bác ạ. Em chia sẻ dưới góc độ của những người làm SEO. Còn thực ra có rất nhiều cách để chúng ta phát triển.

5. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Nếu đọc tiêu đề thì tích lũy kinh nghiệm rồi ra làm riêng vậy! Còn đọc nọi dung thì thấy tim được chỗ làm tốt ổn định thì phát triển công việc nó lên thôi!

6. NguyenlocWeMar

NguyenlocWeMar Dự bị

Các cao thủ Seo cho em hỏi có cách nào để làm Backlink nhanh gọn lẹ ko vậy ạ?
    em là người mới vào nghê Seo nên còn nhiều thắc mắc, xin được mọi người giải đáp giúp ạ