anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Ít mà chất hay đa dạng domain ?

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by bandatbinhchanh, Nov 30, 2015.

Lượt xem: 7,693

1. NayKenA

NayKenA Thành viên

Thanks Received:
    13
    seo bây giờ là không được bỏ mảng nào hết đâu bác. làm cả 2 đi, thiếu cái nào cũng không được đâu :)

2. vunguyen

vunguyen Dự bị

Thanks Received:
    1
    Theo mình ai cũng nói đúng hết, bạn cứ làm theo mọi người đã gợi ý ở trên là ok

3. dailamjsc

dailamjsc Thành viên

Thanks Received:
    29
    Theo em là cứ đi đa dạng domain ra.Nhưng chủ yếu tập chụng đi link ở nhúng diễn đàn chất lượng.Chứ đi lan man diễn đàn vớ vẩn mất thời gian lắm

4. dungcaca

dungcaca Thành viên

Thanks Received:
    5
    nếu thời vụ thì cứ đa dạng domain và kết hợp với 4rum chất còn về lâu dài thì tốt nhất dùng vệ tinh riêng của mình

5. khaidaik

khaidaik Thành viên

Thanks Received:
    28
    Theo mình bạn cứ check về chất lượng cũng như đa dạng domain. Ví dụ như site có liên quan đến nội dụng bất động sản có link quit quá cao thì đặt vào cũng như không. Vì thế cức check về chất lượng rồi đến domain.

6. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    337
    Đa dạng domain thì tốt hơn.. nhưng cũng phải là các domain có chất lượng thì đảm bảo....

7. bandatbinhchanh

bandatbinhchanh Thành viên

Thanks Received:
    12
    OK tks các bác nhé !! Em đang làm mọi thứ có thể. Có lẻ chọn đa dạng IP

8. Sauturne

Sauturne Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    216
    Mình đồng ý với ý kiến của đa phần các bạn ở đây. Chúng ta nên đa dạng domain hơn là tập trung vào 1 cái. Tuy nhiên, nếu như 1 diễn đàn hay một website nào đó cùng chung ngành nghề kinh doanh và lĩnh vực thì bạn nên tập trung mạnh vào đầu tư xây dựng liên kết từ website đó.
    Chúc bạn thành công !

9. iamakay

iamakay Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    145
    Theo ý kiến của mình, bạn nên chia theo tuổi có nghĩa là trạng thái site của bạn. Nếu là thời điểm đầu mới bắt đầu bạn đa dạng domain thì cực tốt, sau đó tập trung vào các trang forum diễn đàn cùng ngành lĩnh vực mà quẩy thì cũng ngon. Còn nếu site đã lâu năm và có số có má thì làm những bác uy tín để da dạng thêm domain và những domain này có chỉ số khá ok là được để đảm bảo độ an toàn. :)

10. kanhtran

kanhtran Thành viên

Thanks Received:
    23
    Chiến hết, nếu cùi quá thì đi 1 vài link lấy bl rồi bỏ, không cần đi nhiều. Còn thằng nào chất thì lưu lại chém từ từ.

Share This Page