anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kế hoạch seo 3 tuần

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi matngo, 25 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 6,786

1. stevenguyennguyensteve

stevenguyennguyensteve Thành viên nhiệt tình

trang 2 lên trang 1 là cả vấn đề chứ có phải từ mấy trang sau lên đâu mà ra deadline như thế. ít nhất bạn nên giải trình với xếp về vấn đề này chứ. Chắc là ổng tưởng từ trang này sang trang khác là giống nhau quá :D kiểu này có dùng tool bắn rồi sau này cũng xuống à :D

2. shin-ah

shin-ah Thành viên

Nếu mà gấp như vậy thì chỉ có cách mua backlink thôi à, và nên thận trọng trong việc mua backlink về ồ ạt thì site cần dc chăm sóc nội dung tốt!

3. KingRed

KingRed Thành viên

theo ý kiến cá nhân e thì ốp từ khóa dài trước rồi dành chút thời gian chăm chút cho vệ tinh dần đi ko lần sau xếp lại chơi khăm bắt thế này thế nọ thì lại mệt.
    Nguồn lực ổn thì cứ chơi thẳng site chính chả sao :D

4. banhbaonho

banhbaonho Thành viên

Sếp ép là thế, sếp nào chẳng muốn vậy , quan trong ở mình thôi ạ. Bạn đưa ra kế hoạch cho từ khóa chính, đem lại hiệu quả dễ chuyển đổi ( theo bạn có thể leo top) trình lên sếp duyệt bla bla thuyết phục rằng nó vậy hiệu quả minh nghi rằng sếp sẽ duyệt thôi. Như bên mình đang làm cũng vậy, áp xuống là một chuyện sau mình phân tích sếp sẽ chọn một số lượng từ nhất đinh mà. Với phân tích thêm, lên nhanh không bền vững minh sẽ cố gắng làm để đạt được kết quả tốt nhất và có chất lượng.

Còn về mặt sắp xếp công việc: Tốt nhất bạn nên chạy adwords, thêm traffic từ mạng xã hội fb,youtube (video bikini chắc nhiều ^^ hj) kiếm thêm backlink chất lượng. Kiến thức mình cũng hạn hẹp chi gop ý cho bạn chút xíu vậy thôi. Chúc bạn sớm hoàn thành!

5. matngo

matngo Thành viên tích cực

HIhi, thanks bạn về ý kiến đóng góp, như mình có nói trên là mình cũng đã phân tích cho sếp rằng với thời gian đó thì sẽ chỉ có thể lên khoảng bao nhiêu % từ khóa trong tổng số đó, còn nếu lên hơn thì deadline sẽ phải giãn ra hơn. Mình cũng đã phân tích về thời gian làm seo cho 1 website, lượng link cũng như traffic. Nhưng sếp là kinh doanh và lĩnh vực bikini đang là trends cho mùa hè này, nên sếp không đồng ý duyệt bạn ạ. hì

6. abzvnvnvn

abzvnvnvn Thành viên tích cực

3 Tuần lên, từ khóa cạnh tranh thấp thì 3 tuần lên, từ khóa khó thì thôi rồi khó lắm