anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Keywords nhảy liên tục từ đầu năm 2020

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi conanlk, 16 Tháng một 2020.

Lượt xem: 667

1. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Bác chủ thớt cứ yên tâm! Năm nay các từ khóa còn nhảy múa nhiều nữa cung với chiêu index chậm của Google tạo ra vô số cớ hội cho Ads lên ngôi! Giờ đây tranh thủ níu chân khách hàng thôi rồi từ khóa nó cũng về như mong đợi, chứ đầu tư hoài về kỹ thuật thì mất đi lượt khách thật sự đó nha!

2. vankul

vankul Thành viên

Google mới biến động hồi 13/1 rồi đó bác... check lại site xem lên hay tụt key nha, mình cũng có key lên key tụt

3. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Hiện giờ hầu hết key trên site mình có chiều hướng ổn định rồi không biết Bác chủ thớt thế nào rồi! Có thể mọi người lại vội vã đăng ký khóa học lấy chỉ chí sư phạm mới đây này!

4. BanThoCongGiao

BanThoCongGiao Thành viên

Giờ đây chắc ổn dịnh rồi hả Bác! Hay là còn ăn Tết lớn nè!

5. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

google update gì thế bác, thông cho em biết với , mới làm seo nên cũng không biết gì về tin tức google cập nhật gì :D

6. HutBePhot-ThongTacCong

HutBePhot-ThongTacCong Thành viên

Theo mifh cái này gọi là từ khóa dao động ổn định với biên độ lớn kiể như biểu đồ chứ khoán ấy! Gồ cũng lúc nó mệt sẽ cập nhật lại từ từ thôi! Chứ làm kiểu ấy rất tốn tài nguyên

7. vupro

vupro Thành viên

google mà sợ tốn tài nguyên à bác =))