anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Khi không có tài khoản ahrefs trả phí, bạn dùng gì để kiểm tra backlink?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi anhthienbks, 15 Tháng mười một 2014.

Lượt xem: 17,046

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bepgasdanang

bepgasdanang Thành viên

Mình thì không dùng ahrefs gì hết, chỉ thỉnh thoảng xài backlinkwatch để theo dõi 1 vài link của đối thủ thôi. Sau khi có dc 1 xíu thông tin của đối thủ rồi thì mình dùng google để đi theo nó. Vẫn hiệu quả như thường nhưng có hơi lâu 1 chút. Nhưng không sao hết, cần cù và chăm chỉ là được :)

2. tienhuy

tienhuy Thành viên nhiệt tình

Mình thấy ahref là tool check backlink pro nhất hiện nay :D

3. lynguyen

lynguyen Thành viên

tool ahref tốn phí nên seoer nghèo hèn thì chả ai dùng, ráng ráng ngoi ngóp kiếm vài account để check free. Tưởng bác này cho cái tool xài free mà lại chất lượng giống của ahref chứ, Ai nhè cũng mất phí thì bác giới thiệu làm cái quái gì? Nếu tốn phí thì cứ quất ahref là nhất thui.

4. tienhuy

tienhuy Thành viên nhiệt tình

nói chung chỉ có cụ ahref chấm com là check backlink pro nhất, mặc dù chỉ check được 1 site/1 ip/1 ngày :D

5. thongle

thongle Dự bị

Mình thấy mấy link trên chết rùi. Cập nhật lại thớt ơi. Mình không sử dụng được. Ai có tài khoản ahrefs cho dùng chung với.

6. MTV_DangThanh

MTV_DangThanh Thành viên

Có thể dùng SEOpowerSuite bác à.Nhưng nhược điểm có nó là đốt băng thông kinh, bị bắt Captcha,, lơi thế có nó là có gợi ý dặt link.

7. MainNguyen

MainNguyen Thành viên

Mình cũng mới hết được sử dụng tài khoản ahref nên cũng đang không biết dùng cái nào miễn phí mà ổn chút.

8. kadesign

kadesign Thành viên

Mình thấy nếu mà mua chung ahref cũng k đắt quá đâu ấy, mình mua chung mỗi tháng 100k thôi, check thoải mái :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.