anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Khởi nghiệp cô đơn quá các bác ơi!

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi lelamvan, 16 Tháng chín 2019.

Lượt xem: 2,012

1. thachngo

thachngo Thành viên

Cố gắng lên bạn ơi, ra đời ai cũng vậy, trước khổ sau sướng, có vất vả mới có thành công mới trân trọng cuộc sống. chúc bạn thành công

lelamvan thích bài này.
  2. doccoseo

doccoseo Thành viên nhiệt tình

Đã khởi nghiệp 3-4 lần,làm chung cũng có,làm riêng cũng có nhưng chung quy lại đều thất bại vì không có vốn mặc dù dự án nào cũng đầy tính khả thi.Đi gọi vốn thì gặp toàn người hững hờ.Nói chung là gian nan lắm.Hãy chắc chắn là bạn đủ sống với nó,còn không thì từ bỏ đến khi gặp được người có tiền và có tâm.

lelamvan thích bài này.
  3. phongnhaty

phongnhaty Thành viên

mình khởi nghiệp với mấy thằng bạn, lúc đầu quyết tâm đủ thứ, có lúc chia nhau tiền mà ăn, đến lúc có ăn rồi thì lình sình. đứa thì không làm nhưng vẫn đòi chia điều, đứa thì mua đồ kê giá. đứa thì cặm cụ làm chắng quang tâm gì hết. vậy là toang luôn.

lelamvan thích bài này.
  4. Thanhkim

Thanhkim Thành viên

Đã từng có ý định khởi nghiệp chớm nở, nhưng tính đi tính lại thì mình lại từ bỏ, bác đã có dũng cảm khởi nghiệp thì phải ráng vượt qua đi tới cùng chứ

lelamvan thích bài này.
  5. vesinhtrankhoa

vesinhtrankhoa Thành viên

Đó là thiếu tố chất quản lý, khi làm ăn nếu không quản lý được. Thì không bao giờ phát triển mạnh lên được, nên đi học 1 khóa đi bạn :D nếu không có ai đi trước chỉ bảo

6. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

Cảm ơn bác! Đã đọc nhiều bài viết của bác, ngưỡng mộ bác!
    Cảm ơn bác!

7. vubahai

vubahai Thành viên tích cực

Chưa
    Chưa cần khởi nghiệp cũng đã thế rồi nè. Làm SEO bổn phận cô đơn sẵn rồi còn khởi nghiệp thì chả căng. Kiếm cô vợ có người san sẻ nỗi buồn và động viên đi bạn.

8. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

Cảm ơn bác!

9. tophutphut

tophutphut Thành viên

Mình đang làm công ty mở thêm văn phòng ngoài vẫn thấy ngại bỏ công ty sợ không quen

lelamvan thích bài này.
  10. lamon

lamon Dự bị

chúc bác khởi nghiêp thành công nhé ..cố gắng lên khó khăn bươc đầu nhưng sẽ vững chắc về sau nhé
    ;-);-);-):x:x:x:x:x:x

lelamvan thích bài này.