anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Không có link từ blogspot, wordpress, weebly...

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi nguyenphongphu, 22 Tháng mười hai 2016.

Lượt xem: 8,290

1. docbaotin

docbaotin Thành viên

không có gì phải vội cả bạn ạ, mình có web 4 năm sau nó mới về đấy. Ah mà bạn xem web nó đã dc index chưa

2. baochau

baochau Dự bị

Blog nó không cho bot ahrefs vào thì nó không lấy được, còn cho thì nó vào lấy. Bạn nên xem ở webmaster tools sẽ chuẩn hơn.

3. todayooo

todayooo Thành viên

cho mình hỏi, mình chỉ đặt link bài viết trên các domain . blogspot với domain. wp . com thôi sao mình kiểm tra trong web master lại thấy link blogger(.)com với wordpress(.) trỏ về nhỉ

4. sinhvienit

sinhvienit Thành viên tích cực

Vào webmastertool check là sẽ thấy bạn hiền nhé! cái đó là chính xác nhất!:D tuy nó cập nhật hơi rùa tí:v

5. seobizmob

seobizmob Thành viên tích cực

Mấy dạng này muốn có link về nhanh thì mình phải có tác động như click về, ... và time rất lâu thì link mới về được.

6. tienhuy

tienhuy Thành viên nhiệt tình

mấy cái web 2.0 thì bác check trong WMT trong tầm 2 tháng thì link mới về

7. lyhongthe

lyhongthe Thành viên nhiệt tình

Ok bác tối nay em vào click hết xem sao :-s

8. sealniemphong

sealniemphong Thành viên tích cực

hỏi vậy thì khó mà trả lời chính sách, chủ yếu bài kia index chưa, và google webmaster tool đâu phải 14 ngày cập nhật 1 lần đâu, có khi lên đến 3 tuần ấy chứ

angiadoor thích bài này.