anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Không có traffic web có lên top?

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by baotoan, Mar 14, 2016.

Lượt xem: 9,411

1. quanghnn

quanghnn Thành viên tích cực

Thanks Received:
    38
    G+ cũng được đó bạn để kiếm traffic, bạn nên kết hợp thêm các mạng xã hội khác nữa, nếu có điều kiện thì ads

2. letiendat

letiendat Thành viên tích cực

Thanks Received:
    91
    Mua một fanpage cùng lĩnh vực hoạt động sau đó viết bài tin tức hay, thu hút cùng ảnh nổi bật để kéo người dùng về web. Mình thường hay làm như này cũng thấy hiệu quả

danamkhoa thanks this.
  3. andonphong

andonphong Thành viên

Thanks Received:
    22
    Bạn có thể đặt link refered hoặc raw link ở các trang nước ngoài. Còn các cách hiệu quả khác các top ở trên đã nói rồi

4. barneytran

barneytran Thành viên

Thanks Received:
    3
    traffic của bác một ngày vậy cũng ổn rồi, chiệu khó tạo tương tác bằng like với g+ nữa thì ok

5. minhtamstar

minhtamstar Thành viên tích cực

Thanks Received:
    40
    có các phần mềm tool này giúp bạn tăng lượng traffic lên này. traffic 4seo, ivew, iclick, faceseo. mình đánh giá cao thằng traffic 4seo và faceseo nhé

6. ThanhYNeu

ThanhYNeu Thành viên tích cực

Thanks Received:
    60
    cái này em chưa làm bao giờ, em kệ nó bao giờ về thì về ạ :))

7. trungphamcba

trungphamcba Thành viên tích cực

Thanks Received:
    84
    Như chủ thớt nói là không cần lượng fraffi có lên top được không thì mình nói là có. Chắc luôn nhưng chỉ với những từ khóa dễ thôi nhé! Chủ thớt có thể viết 1 bài cảm thấy mà xem hấp dẫn thì người đọc sẽ thấy hấp dẫn. Sau đó dùng webmaster tool tìm nạp hiển thị. Trong lúc tìm nạp mà hệ thống quay lâu thì em đảm bảo bài viết chủ thớt sẽ có cơ hội lên top đẹp luôn:)

8. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    233
    ko có trafic cũng có thể lên top nhưng sao mà cao dc chứ, cần tăng trafic tăng lượt view lên chứ lên càng nhiều càng tốt

9. kuteboy

kuteboy Thành viên tích cực

Thanks Received:
    127
    Tùy vào lĩnh vực mà sẽ có lượng traffic khác nhau , đại loại như nếu muốn tăng traffic thì phải có nội dung hay (nên học giật tít kiểu báo mạng) hay những chương trình quảng cáo marketting hấp dẫn...còn mua traffic hay dùng tool thì bạn hãy coi chừng..có ngày ăn quả đắng

10. trongpham

trongpham Thành viên tích cực

Thanks Received:
    49
    cứ chạy 1 cái banner nhỏ nhỏ ở các diễn đàn website tầm trung giá rẽ, hoặc rao vặt ở các trang rao vặt uy tín, thì lượng traffic một ngày cũng sẽ tăng đáng kể, ko có traffic thì lên top khó lắm, nếu onpage hay offpage tốt thì thứ hạng của bạn sẽ tầm top 10 ~ 20 , nếu muốn lên top 3 thì traffic là điều cần thiết

Share This Page