anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Không còn là "trò hề" nữa, Microsoft Bing đang thực sự đe dọa gã khổng lồ Google

Discussion in 'Tin tức SEO' started by phukhoathaiha, Oct 28, 2016.

Lượt xem: 12,930

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. tranhuy

tranhuy Thành viên

Thanks Received:
    17
    toàn những con số biết nói, không nên xem nhẹ bing được, bing càng phát triển thì người dùng lại có thêm nhiều lựa chọn, anh em seo lại có sân chơi để cạnh tranh :D

2. dioutdoor

dioutdoor Thành viên

Thanks Received:
    9
    Người Việt Nam xưa này làm gì thì cũng theo thói quen, sau Google là FB thì Bing còn lâu mới có chỗ đứng tại VN.

3. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    375
    có khả năng ở việt nam thì 100 người may ra mới tìm được người thứ 101 sử dụng bing để tìm kiếm thôi. Hy vọng điều đó sảy ra người thứ 10 sử dụng chắc phải chờ 20- 30 năm nữa mất

4. TrườngCòi

TrườngCòi Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    Tại Việt Nam thì cốc cốc xếp sau, chứ Bing thì còn xa vời lắm.

Anh em học seo Cốc Cốc dần đi thôi

5. ThiếtKếWebsitenails

ThiếtKếWebsitenails Thành viên

Thanks Received:
    18
    Vâng Bing đã nằm vùng cùng với windows 10 rồi. Chờ khi nào Google hăt hơi sổ mũi mới có cơ hội xơi thị trường Ads nhé ! Cố lên Anh Bing cho Google giảm giá quảng cáo tí nè!

6. vnhello

vnhello Thành viên

Thanks Received:
    35
    Các bác có tài liệu nào về SEO thằng Binh này ko, có thủ thuật gì hay không nhỉ, share cho mình tìm hiểu với...

7. pnrrvttkc

pnrrvttkc Dự bị

Thanks Received:
    9
    mấy văn phòng làm việc toàn cài ứng dụng mà không biết check là nó chuyển Default Search Engine về Bing - Ask các thứ. nói chung là ở tất cả các mảng về Search Engine đều ko nên bỏ qua. Tư tưởng đều bỏ qua nên mình làm lấy vài cái traffic lưa thưa ấy lại là bước hơn người khác 1 tý rồi.

Attached Files:

8. zimmypro

zimmypro Thành viên tích cực

Thanks Received:
    67
    Mình đã index và seo thêm trên bing cách đây 1 năm rồi, đúng là không uổng phí mà

9. doanhung

doanhung Thành viên tích cực

Thanks Received:
    92
    bác cứ SEO google lên top qua bing là có thôi :)) - mà mình hình như cũng cho ra công cụ quản lý website riêng rồi thì phải

10. pynguyen

pynguyen Thành viên

Thanks Received:
    25
    site nước ngoài thì chắc nên SEO thêm Bing còn site cho Việt Nam thì thôi khỏi, người Việt có ai dùng Bing đâu

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page