anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kiếm 2-3$ 1 ngày từ MMO có phải là mơ ước

Thảo luận trong 'Kiếm tiền Trên Mạng' bắt đầu bởi phamthiphuonglinh, 16 Tháng một 2019.

Lượt xem: 8,584

1. doanhuong@@

doanhuong@@ Dự bị

ủa , ông bạn có analytics của mình sao mà ngồi phán như thánh vậy, đã ngu còn tỏ ra mình nguy hiểm à

2. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Trang của bạn như shit thật mà :)

3. DichVuBanHang

DichVuBanHang Thành viên

Vấn đề mua thuở tiền kiếm vè có bù đủ số bỏ ra hay không thôi! Bỏ ra 1$ thu về 3$ thì là mơ rồi! Còn lại thì ai mà biết được mơ hay thực tại nó thế!

4. doanhuong@@

doanhuong@@ Dự bị

như shit á ? bạn chắc chưa? Bây giờ web đó mình show ra kiếm 20 $ một ngày bạn cá với mình 1 củ ko

5. phamthiphuonglinh

phamthiphuonglinh Thành viên

Ông này đi đâu cũng war, trình độ méo biết hơn ai mà t thấy cmt nào cũng tỏ ra khoe khoang hạ thấp người khác trong khi vẫn là 1 thằng đi làm thuê quèn.
    Thấy mấy topic khoe khoe tưởng chủ shop hay gì, xem kỹ lại cũng vẫn là 1 thằng làm thuê mà đi đâu cũng khoe, topic nào cũng nhảy vào khoe.

6. TuanBSP

TuanBSP Thành viên

Các đã tham gia forum này rồi mà còn chơi MMO muốn thu nhập cao ổn định thì lập website là bước đi hoàn toàn đúng đắn=))

7. onapstandavietnam

onapstandavietnam Thành viên nhiệt tình

Ở trên vừa 3$, giờ đã 20$ rồi cơ, căng nhỉ?
    Tôi ko có nhu cầu kiếm 1 củ từ ông bạn!
    Trình độ chắc chắn ko thua chú mày, và đính chính lại a vừa là chủ shop vừa đi làm thuê nhé. Làm thuê có dăm bảy loại. Cái ngữ chú mày thì làm thuê ở mức nào?

8. doanhuong@@

doanhuong@@ Dự bị

ông cá thì chỉ có mất chứ sao ăn được, đừng nhìn đời bằng như ếch dưới đáy giếng mà coi thường ng khác

phamthiphuonglinh thích bài này.
  9. phamthiphuonglinh

phamthiphuonglinh Thành viên

T không quan tâm trình độ m đến đâu, cơ mà khoản mất dạy thì chắc hơn t rồi =))))

10. DavidBless

DavidBless Dự bị

Tôi có cái này chắc chắn hơn kiếm tiền tốt hơn 10$ - 30$/ ngày, ko lừa đảo nhưng ko miễn phí đâu nhé, vì ko có bữa ăn nào gọi là miễn phí cả, bảo đảm lợi nhuận tốt nếu bạn nào thật sự muốn kiếm tiền ib tôi. Còn bạn nào ko có vốn mà muốn có tiền xin đừng ib cám ơn mọi người nhé!