anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kiếm 2-3$ 1 ngày từ MMO có phải là mơ ước

Thảo luận trong 'Kiếm tiền Trên Mạng' bắt đầu bởi phamthiphuonglinh, 16 Tháng một 2019.

Lượt xem: 8,584

1. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên nhiệt tình

Bác cũng rãnh và am hiểu lắm ạ đọc qua bài viết của bác em gét nhất là đọc báo kiếm tiền toàn đi lừa người ta không kêu 1 tháng kiếm được 3-5tr mà có thấy đâu, đọc báo cho tới mỏi con mắt mà 1 ngày kiếm được 10-15k là cao rồi có khi còn không được nữa ý. Thế mà quản cáo như thật. Nhưng may mắn là người dân Việt Nam mình rất thông minh, qua trải nghiệm và tuyền tai nhau nên họ củng am hiểu nhiều về những việc đó. Đổi lại họ càng am hiểu nhiều thì lại càng tốt tránh bị lừa thôi.

2. vuongtrung

vuongtrung Dự bị

thu nhập với khảo sát như vậy là rất được rồi, vì nhiều cái làm với khảo sát chắc chỉ đợi cả tháng mới có 1 2 cái khảo sát thì ăn thua cái gì, bác làm được vậy chắc cũng mất công đi tuyển người nên thành quả nhận được là xứng đáng rồi. Chúc mừng nhé

3. vnhello

vnhello Thành viên

Mơ ước thật, có cái web traffic ngày 5k search vào từ Google, mà kiếm chưa nổi 2$/ngày từ adsense, quá bèo bọt

4. tophinhnen

tophinhnen Dự bị

Dembuon à bác????

5. otofun

otofun Thành viên tích cực

Mình thấy anh em làm affilate việc kiếm ngày vài $ là điều nằm trong tầm tay mà.
    Điều quan trọng là phải:
    - Đầu tư web hẳn hỏi
    - Đầu tư nội dung kỹ
    - Biết SEO hoặc chạy ads
    Chứ không có gì là dễ ăn đâu. Tất cả phải làm 1 cách có đầu tư từ thời gian, tiền bạc thì mới vững được.

6. BuiNamHoang

BuiNamHoang Dự bị

Ơ thế có ai kiếm được trên Binomo chưa ạ? Em thấy quảng cáo rầm rộ nhiều, cũng tò mò mà không biết có thật không :/

7. VuTranHoangNam

VuTranHoangNam Dự bị

Mình có thằng bạn thân đang chơi đây, thấy bảo cũng kiếm được

8. BuiNamHoang

BuiNamHoang Dự bị

Thật ạ? Kiếm có nhiều không ạ?

9. VuTranHoangNam

VuTranHoangNam Dự bị

Mình không biết bạn ơi :V mình nghĩ là tùy vào số tiền đặt cược bạn ơi, chơi cái này một mất một còn lắm

10. BuiNamHoang

BuiNamHoang Dự bị

Vâng, vậy cho mình cảm ơn