anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kiếm 50$/1 ngày từ Website như thế nào?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi lelamvan, 4 Tháng chín 2019.

Lượt xem: 824

1. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

5$ là mơ! Giờ 50$ đã là thiên tài rồi! Em thấy 50$ nó thực sự cũng không khó đến mức thần thánh hóa quá như vậy bác!
    :((:((:(( Buồn lắm!

2. theanhblog

theanhblog Thành viên tích cực

cái đó người ta không nói là bán hàng bác ạ. họ đăng trong mục MMO kìa bác ý người ta muốn hỏi là kiếm tiền MMO từ lượng khách truy cập vào website nhé ! Chứ còn bán hàng thì 1 ngày vài triệu tới vài chục là chuyện bt

3. Karate-Do

Karate-Do Thành viên

Tưởng đâu bác chia sẽ cho anh em, em làm thêm kiếm thu nhập thụ động, đang mong 1 ngày 1$ còn chưa được đây nè.

4. minhseomoz

minhseomoz Dự bị

MMO thì mình thấy có nhiều mảng để kiếm tiền lắm. Nhưng muốn kiếm ra tiền thât thì cũng phải đầu tư vào nó rất nhiều thời gian, công sức mới có thể gặt hái được thành quả

5. Kaito_Kuroba

Kaito_Kuroba Dự bị

"Ko phải là không có cách bác à! Chỉ là tốn thời gian để đạt được thôi!".
    Thế bác một ngày kiếm được bao nhiêu $ chia sẻ cho anh em bè bạn con dân biết với ạ :))
    Thời đại bitcoin giờ đang khủng hoảng bạn ạ. giờ theo trend là chết không có miếng đất nằm luôn í :))

6. naddigital

naddigital Thành viên

Riêng cái ngành Online này thì ai làm được họ cũng im im mà làm chẳng rảnh đi chia sẻ lại làm gì. Nhiều người biết thì cách kiếm tiền đó càng nhanh vỡ, nhớ những năm 2015 2016 cheat GA kiếm ngày cũng 200 300$ rồi sau đó tự nhiên có 1 bài viết share cách thế là GA nát bét luôn :D
    Trong cái mảng này ai nhanh người đó thắng thôi, tự học hỏi mày mò kinh nghiệm và sáng tạo ra cái mới bạn sẽ có nhiều tiền :D

7. lelamvan

lelamvan Thành viên nhiệt tình

Ngày cũng được 5 - 10$/ngày thôi! Website mình chủ yếu là review sản phẩm và đặt link aff nhé!

8. tunghy

tunghy Thành viên tích cực

bạn có làm youtube không bạn ?

9. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

Kiếm 20$ thì là tầm trung, mà đến 50$ thì phải web pro mới được ah, hoặc là ông làm mảnh kinh doanh chắc mới đc

10. minhclear

minhclear Thành viên nhiệt tình

Mình thì chưa có site nào 50$/ngày. Nhưng có 1 site kiếm tiền từ CPM để các bạn tham khảo và ước lượng khả năng của mình xem có thể làm được hơn thế không để thử dấn 1 chân vào cái nghiệp MMO này.
    Profit từ lúc gắn Ads của propellerads
    Link ref cho ai có blog không gắn ga được muốn thử CPM
    Mã:
    http://bit.ly/kiem-tien-cpm
    Traffic 7 ngày gần nhất

Các file đính kèm:

onapstandavietnam thích bài này.