anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kiểm tra chất lượng website trao đổi backlink

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi ztrungkienz, 23 Tháng ba 2013.

Lượt xem: 7,205

1. ztrungkienz

ztrungkienz Dự bị

site này nó sẽ quét tất cả các liên kết site hàng xóm của website bạn check. và sẽ chỉ ra đâu là link tốt, link xấu. số lượng link trên site có nhiều hay ko ( 100 link).

2. ztrungkienz

ztrungkienz Dự bị

khi bác quét domain, những domain hiện dấu ! là những domain ko tốt, bên dưới sẽ có ô vuông có các url bị coi là url xấu không tốt. với những domain như vậy bạn nên tránh không nên trao đổi

3. mayinhpvietnam

mayinhpvietnam Dự bị

Em đã kiểm tra ra 1 danh sách liên kết chéo toàn liên quan đến tin *** với ảnh nóng, vội thông báo cho bên kia để gỡ ra. Còn ở bên trên các link có các mức xanh vàng đỏ e chưa hiểu lắm bác có thể giải thích thêm không.

4. ztrungkienz

ztrungkienz Dự bị

trong onpage số link trong 1 page nên giới hạn ở 100 link bác àh. màu xanh nghĩa là số link trên 1 page của bác o mức độ hợp lý, vàng thì nên rút ngắn lại còn màu đỏ nghĩa là đã vượt quá số link

5. mayinhpvietnam

mayinhpvietnam Dự bị

Link này được tính là toàn bộ link bao gồm cả link out và link nội bộ hay link ntn? vì link out của em cũng chỉ có 10 - 12 link thôi còn nếu tính cả link nội bộ tì bó tay rồi ko có cách nào khắc phục được.

6. ztrungkienz

ztrungkienz Dự bị

total link bác à gồm internal link và outlink

7. hungluanvnstar

hungluanvnstar Banned

em chưa hiểu lắm.bác có thể hướng dẫn rõ hơn được không?:hi:

8. tructuyenads

tructuyenads Dự bị

giờ lắm công cụ cho dân seo quá, nhiều lúc loạn hết lên không biết nên dùng cái nào :)

9. hoiseoer

hoiseoer Thành viên

cái này lúc thì chạy lúc thì không. mình gõ domain vào lần 1,lần 2 k ra cái gì cả. lần 3 gõ lại được.k hiểu tại sao nữa.mà nó check cả những link trong cùng 1 site là sao ta?

10. phongvan_bn

phongvan_bn Dự bị

có ai dùng chưa? hướng dẫn cụ thể cho mình cái . không biết thế nào l;à tốt thế nào là xấu cả