anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kinh doanh và định hướng phát triển về sau, sau gần 2 năm vượt khó

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi vlogger, 29 Tháng bảy 2019.

Lượt xem: 2,650

1. ledoangiang

ledoangiang Dự bị

Bác này y chang mình, chuyển sang làm cafe cũng đc 2 năm rồi. Nhưng vẫn chưa dư ra đc xu nào, lấy lương nuôi công ty ;))

2. mrdoi

mrdoi Thành viên

rất khâm phục bác, có thể làm được như bác không nhiều. không biết bác ở đâu, em xin mạ phép được mời bác chầu cafe sáng

vlogger thích bài này.
  3. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Cả 03 bài đều khá thuyết phục đó Bạn! Thường thì khó khăn sẽ nhiều hơn trong việc kiếm chỗ đứng cho kẻ đến sau và phải 'cố gắng hơn 100%' thì mới mong có tương lai sáng hơn trong việc làm!

vlogger thích bài này.
  4. nhalauxehoi

nhalauxehoi Thành viên tích cực

Ông lớn người ta vít toàn top, từ chạy mở rộng. Sản phẩm nào ko bán trên sàn như Shopee, Lazada còn thắng chứ sản phẩm có trên đó, họ chạy Google shopping nữa thì thua toàn phần.

5. CaoKhôi

CaoKhôi Thành viên

Hỏi chí ko phải mặt hàng bạn bán lãi chắc phải x3 x4 hả, thêm nữa phải ko tốn tiền thuê mặt bằng thì bạn mới sống nổi đến 2 năm nay?

6. moilapnghiep

moilapnghiep Thành viên

ai mà không ham hố, những để dạt được thành tựu, thì cũng không phải là chuyện dể dàng gì.. đó có thể là những ngày làm việc thâu đêm suốt sáng

7. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Đúng là chủ thớt có nội công thâm hậu, bên tớ kinh doanh cũng hơn 03 năm với nhiều site mà mãi vẫn chưa như kỳ vọng, đọc bài xong còn thấy nhiều cái cần bổ sung cho bản thân trong tương lai.

8. bangthuytran

bangthuytran Thành viên

Mình cũng đang xây web mảng trang trí nội thất, chưa biết bán buôn mặt hàng nội thất nào cho chất vì chưa có vốn. Nhưng cứ xây web trước rồi có vốn đập vô sau . Mong đến 1 ngày không phải đến cty nhưng vẫn ra tiền :v =)))

9. andrewdr

andrewdr Dự bị

Cảm ơn bài chia sẻ của bạn, rất có nhiều tính khích lệ với mình trong giai đoạn này. Chúc bạn thành công nhé.

10. nhahome

nhahome Thành viên

1 tháng chi 15tr quảng cáo. Doanh thu được 60 triệu.tức là còn 45tr. tiền mặt bằng cho bèo 5tr đi. vậy còn 40tr. 40 triệu mà lương cho 2 vơ chồng con cái nữa. Thôi đi làm thuê về ăn ngủ cho ngon