anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kinh doanh và định hướng phát triển về sau, sau gần 2 năm vượt khó

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi vlogger, 29 Tháng bảy 2019.

Lượt xem: 2,650

1. vlogger

vlogger Thành viên

Cám ơn lời đề nghị. Giờ mình chưa có time để làm thêm vì đang tập trung làm cửa hàng kinh doanh. Nếu có thời gian mình sẽ cân nhắc lời đề nghị này.

thannong thích bài này.
  2. DichVuBanHang

DichVuBanHang Thành viên

Nếu Bác không chê thì E có 01 site cũng có chút đỉnh tiếng tăm trong lĩnh vực tìm kiếm có thể hợp tác với bác nhé!

thannong thích bài này.
  3. thannong

thannong Thành viên

inbox thông tin cho mình nhé. Thanks

DichVuBanHang thích bài này.
  4. vupro

vupro Thành viên

giỏi rồi riêng tiền từ youtube cung khá hơn nhiều người rồi mà bạn ước được kênh như rứa thôi @@

5. ganbatevn

ganbatevn Dự bị

Đúng là sự kiên trì nhất định mang đến thành công! Chúc mừng bạn nhé.
    Mình cũng đang tìm hiểu về SEO để có thể tự chủ được sau này.

6. BanThoCongGiao

BanThoCongGiao Thành viên

Bình thường là Bạn đã có nền tảng rất ngon rồi đó ! Mai là không phải BÀ Tân vlogg đó nhé! Mảng du lịch, tour mà tự làm tính toán kiên trì sau 02 năm thật nể phục nhé!

7. letienthp

letienthp Dự bị

Quá giỏi rồi bác. Ít nhất là tự mình làm cho mình chẳng phải phụ thuộc ai,
    Cố lên bác ơi Các bác chạy Ads mà kết hợp làm SEO nữa là đủ bộ, quan điểm của mình rất giống bạn chủ thớt, nhưng nghiêng về hướng làm SEO, 90% SEO 10% quảng cáo. Không có cách gì hay hơn là tự làm cho mình.

8. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Quá đỉnh và mình tin rằng tin vui tiếp tục tới năm sau để vào xem chia sẻ tiếp. Còn bây giờ thì lục tung IDVS để tiếp thêm kinh nghiệm thực chiến cho Ban thôi thôi!

9. ducjason

ducjason Thành viên

Nếu mà bảo SEO để không mất phí thì e thấy chưa đúng lắm ak :)) cũng tùy dự án khác nhau và giai đoạn khác nhau.

10. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

Tính chủ quan mỗi tháng bạn kiếm về tầm 20m - 30m , cũng là một con số khá hấp dẫn với mảng seo và adw. Nhưng chạy adw cũng cạnh tranh khốc liệt phết đấy chứ không đua. Seo vẫn lâu bền hơn là adw theo mình là vậy.