anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Kinh nghiệm SEO 3 năm cần tìm bạn hợp tác

Thảo luận trong 'SEOer Profile' bắt đầu bởi muaxegiatot, 21 Tháng mười 2018.

Lượt xem: 2,719

1. thusinh5508

thusinh5508 Thành viên

lĩnh vực toàn cạnh tranh, nhưng không có nghĩa không làm được, mình bên mảng bất động sản cũng muốn thử sức, pm skype rồi mà không thấy trả lời :|

muaxegiatot thích bài này.
  2. vinbag

vinbag Dự bị

Bạn cho mình ké nhé, bên cty mình cần tuyển 05 nhân sự làm hành chính, bảo hiểm, ăn trưa, du lịch, nghỉ 12 ngày hàng năm, ...chính sách theo qui định nhà nước, biết về viết bài, seo, làm seo, thu nhập hàng tháng từ 10 đến 20 triệu. Có chính sách cho leader của nhóm riêng. LH: 0708092089. Xin cám ơn mọi người

3. sondv

sondv Thành viên

Ngày trước mình cũng làm mảng xe nhưng mảng này khoai quá nên bỏ dở, bây giờ đang chuyển sang làm mảng bất động sản rồi. hình như anh em cùng chí hướng :D

4. muaxegiatot

muaxegiatot Thành viên

Lĩnh vực nào nhẹ nhàng bác ?
    Cái này mình mới setup chứ chưa chạy seo bác ah!
    Sao vậy bạn? Mảng xe cũng hay mà
    dạo này mình ít lên skype do có việc, mình đang đầu tư vào bds, có gì mình hợp tác nhé ?

5. Namphamgtvt

Namphamgtvt Dự bị

Mình hơn 2 năm làm mảng xe, cũng chiến và lên key các kiểu, nhưng sau mệt quá phải rời team, nhìn chung làm mảng này nếu ông nào chơi muốn lên key thì cày kinh khủng ms lên đc.

6. vinhomesglobal

vinhomesglobal Dự bị

Mình cũng đang làm BĐS Vinhomes và Xe Ford. Do đây chỉ là nghề tay trái nên kinh nghiệm cũng không nhiều. Mong bác chỉ giáo ạ. Mình làm theo kiểu tìm kiếm khách hàng cho sales chăm sóc được thì cùng hưởng. Đã inbox skype bác.