anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Ký hợp đồng SEO với bên dịch vụ 3 năm mà không có từ nào lên

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Lieuphat, 8 Tháng tư 2018.

Lượt xem: 5,078

1. ThiếtKếWebsitenails

ThiếtKếWebsitenails Thành viên

@Lieuphat: Thông thường trong hợp đồng có ghi tiến độ thanh toán mà Bác mình thấy cả hai bên chắc làm hợp đồng miệng quá hà. Nhà đau từ họ ít khi chịu chuyển tiền hết 01 đợt, chỉ ứng khoảng 20%-40% số tiền sau khi đơn vị seo triển khai kế hoạch mà. Có ai mà chuyển tiền liền đâu Bác.

2. maychunhanh

maychunhanh Thành viên

Món này nếu tự nghiên cứu tự làm đc cho mình là tốt nhất. Chỉ thuê khi mình đã có kiến thức thì mới áp đặt đc bên thứ 3. Không hiểu gì mà đi thuê ngay không biết họ làm thế nào đâu.

3. Lieuphat

Lieuphat Dự bị

Đặt cọc chỉ 40% thôi và có hợp đồng giấy tờ luôn đó Bác, vậy mà còn khó nà

ThiếtKếWebsitenails thích bài này.
  4. muaxegiatot

muaxegiatot Thành viên

Chỉ cần làm trong 3 tháng, không thấy tiến triển là kiếm người khác làm liền chứ ai để những 3 năm như bác. Tiền mất mà không thu lại được đồng nao, mất cả thời gian.

5. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

kiểm tra lại xem tên miền đã dính án phạt của anh gồ chưa? Chứ tên miền tuổi đời 3 năm thì tự nhiên nó cũng lên được một số từ khóa phụ rồi, chứ chưa nói là nhờ dịch vụ nữa.

6. Lieuphat

Lieuphat Dự bị

Hix, bạn có thể chỉ mình cách xem không, vì mình ko rành, chỉ biết viết bài rồi đi link chút thôi

7. tecwood

tecwood Dự bị

Trường hợp của bạn cũng y như bên mình hiện nay, thuê công ty làm dịch vụ bên ngoài, lên danh sách từ khóa rồi cam kết đủ hết. Cọc cũng đã gần 100% rồi chưa thấy top đâu. Cũng hiểu cho vấn đề GG thường cập nhật nên ảnh hưởng đến kết quả nhưng đã là cty dịch vụ thì phải có giải pháp nào chứ. k biết phải làm sao, hông lẻ phải vậy hoài sao được

8. muadongvinhcuu

muadongvinhcuu Thành viên

mình xem web của b nào

9. diennuocthanhtienhn

diennuocthanhtienhn Thành viên

nói thế thì cũng buồn thật 3 năm mà không có từ khóa nào theo em bác bỏ quách đi làm site mới cho lành

10. machanhquan

machanhquan Thành viên

Bác thật buồn cười. Em không làm dịch vụ SEO, em làm SEO cho công ty nhưng thấy bác nói vậy không hợp lý. SEO nhìn chung là một quá trình dài và đòi hỏi nhiều thời gian công sức, nó không thực sự dành cho người kinh doanh hay chủ doanh nghiệp theo đuổi. Thay vì theo đuổi SEO hãy tìm hiểu 1 chút để biết bản chất SEO và tìm đơn vị uy tín. Còn công ty đủ mạnh thì cứ mạnh dạn mà tuyển Leader thôi.