anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Làm gì khi SEO mãi mà không lên top?

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 10 Tháng tám 2016.

Lượt xem: 41,983

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maiminhchi

maiminhchi Thành viên

Kaka ko phải chỉ riêng mình bạn, cái này hiện đang là tình trạng chung của mọi người, bây giờ tìm kiếm trên gg có khi những site nội dung kém nhưng vẫn lên top ầm ầm.

2. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

riêng copy về chỉnh sửa ko còn phù hợp nữa đâu bạn ơi

3. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

bài viết chung quá. cần yếu tố chuẩn để xây dựng và đẩy lên, đọc xong cảm giác động lại không có gì

tdhcom thích bài này.
  4. thuctapvutdb

thuctapvutdb Thành viên

làm mãi mà không lên top thì chỉ có 1 cách là chuyển công ty thôi bác ơi, hiện tại em cũng bị tình trạng như bác. Muốn kiên trì đợi chờ nhưng sếp không có thờ gian đợi mình

5. Sauturne

Sauturne Thành viên nhiệt tình

Mình nghĩ điều đầu tiên là phải thay đổi trong tư duy. Tìm kiếm xem trong cách làm của mình có điều gì chưa đúng và hoàn thiện nó. Tất nhiên có bạn sẽ nói, mình có thể kiên trì nhưng sếp sẽ không có thời gian đợi mình. Điều này mình nghĩ là đúng, tuy nhiên, có thể được thì bạn hãy giải thích kỹ cho sếp bạn. Còn nếu không, đây cũng là một kinh nghiệm, một cơ hội để bạn trưởng thành hơn trong cuộc sống !

tdhcom thích bài này.
  6. trungthuong

trungthuong Thành viên

Theo ý kiến của mình!
    Thì lên tập trung vào xây dựng hệ thống site vệ tinh hùng hậu, bài viết thì dùng spine conten để trộn , chứ bây h đi back link ở diễn đàn mà không có sàn lọc là google đánh giá thấp ngay mà mãi không lên top được !

7. hoclamseohn

hoclamseohn Thành viên

Nếu seo mai mà từ khóa không nên thì cần phải xem xét lại các yếu tố quyết định để từ khóa lên top như tối ưu web chuẩn seo, thân thiện với thiết bị di động,onpape, offpape,... nói chung rất nhiều thứ và quan trọng là xác định lại từ khóa cần seo.

8. nghuy

nghuy Thành viên

Hiện giờ muốn bền vững một chút thì mình nghĩ phải chịu khó giai đoạn đầu build được 1 hệ thống site vệ tinh tốt, đi link thì ít nhưng phải tốt, nhưng ưu tiên nhất vẫn là site vệ tinh.

9. Olymsafety

Olymsafety Thành viên

Em cũng đang trong trường hợp giống Bác. Cứ lên xuống liên tục, nhìn mà thấy buồn quá. Nhưng vẫn phải cố gắng và chăm chỉ chăm nó Bác à.

10. docbaotin

docbaotin Thành viên

Web mình cứ tụt top từ từ, ko hiểu sao nữa, bạn xem hộ mình với

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.