anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Làm sao lấy lại tài khoản kênh Medium bị chặn hiển thị

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi lukhach, 7 Tháng mười một 2018.

Lượt xem: 3,673

1. remcuamancua

remcuamancua Thành viên nhiệt tình

em thì chả xợ thằng này, thấy nó mượt lắm, không chua bằng linkedin, linkedin em không dám vào, post đúng 1 bài giới thiệu cty bếp royal rồi lượn hehe :D

2. nhattmdt

nhattmdt Thành viên

E vào hóng với tài khoản của e cũng bị chặn hiện thị, đăng bài mới lên toàn báo lỗi. Lập một cái mới cũng bị hạn chế :(

3. menictsaigon

menictsaigon Dự bị

có bạn nào có cách để bài viết trên trang này index mà k phải tạo lại tài khoản không nhỉ.

4. mhung

mhung Thành viên

Mình hỏi ké cái medium ấy. Bọn nó report như nào vậy bạn. Mình thấy trước bài mình có lên trang 2 giờ mất tích.

5. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Mình đang sử dụng medium thấy bình thường mà, ngày đăng 1 bài thôi rồi chia sẻ lên các trang mạng khác như twiter vừa index bài vừa không lo banned

6. visacaptoc

visacaptoc Thành viên

Mình nghĩ bỏ đi thôi bạn ạ chứ ko lấy đc đâu. Dạo này đi link trên mấy site nước ngoài khó quá, gắn backlink cái là họ suppend tài khoản luôn.

7. Thoainguyen

Thoainguyen Dự bị

Mình cũng bị ban tài khoản medium mặc dù cứ bị khóa là lập đi lập laị rồi. Nhưng lạ một cái là dù bị khóa tài khoản nhưng kiểm tra back link trên webmastertool vẫn có link trỏ về. Có ai bị như mình ko ạ?

8. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Hôm nay vào xem mấy từ khóa ở medium bị bay mất hết top không biết có giống như linkedin không nữa, mất công xây dựng chăm sóc.

9. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Có lẽ bác nên quên đi vì nhiều khi nó filter cả domain, IP rồi trừ phi có dịp may nào đó từ người xét duyệt cho Bạn. Có mấy tài khoản cũng không ăn thua đâu, medium nó học theo lối Google rồi, khá nhanh đó! Nó cũng đã đổi cả qui trình duyệt tin rồi cụ thể là nó nó gợi ý kiếm tiền từ bài đăng nếu không chọn thì nó để chế độ nội bộ. Mà chọn thì phải bài mới chứ bài đã post đâu đó nhiều khi toi ngay!