anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Làm seo mệt quá các bác à

Discussion in 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' started by suatulanh, Mar 14, 2017.

Lượt xem: 10,734

1. luattoanlong

luattoanlong Thành viên tích cực

Thanks Received:
    26
    cài nghề này nó là vậy mà, phải cố thôi b ạ

2. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Thanks Received:
    71
    @suatulanh : Đồng ý với Bác! Bác đề nghị Sếp cho bọn kinh doanh giữ giúp từ khóa cho Bác để Bác yên tâm bán hàng mang lợi nhuận về cho công ty. Chứ tình hình này thấy nhà sales tội quá mà từ khóa của Bác vẫn ở TOP ầm ầm nhỉ !

3. nguyenvanteo

nguyenvanteo Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    555
    Không phải thời gian đầu bị thúc vào đít bạn ạ, lúc mình vào làm cũng nói trc là sau 2.5-3 tháng mới bắt đầu thấy hiệu quả SEO, còn dựa trên kết quả sau 2 tháng report sếp thấy ok thì làm tiếp k thì nghỉ, công việc mình tự chủ 100% nên sếp mình cũng chả phải hướng dẫn mẹ gì, càng khỏe, làm tầm 2 tháng nó lên hàng loạt xong tè tè chơi cả năm ông ấy không hỏi nữa.
    Có thể nói là may mắn vì mình góp ý gì ông sếp cũng tiếp thu cả, mỗi cái tăng lương vài tháng 1 lần cho NV seo thì ông ấy cố chấp không nghe thôi ;))

4. dinhngoclam

dinhngoclam Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    161
    Thường thì 6 tháng tăng lương 1 lần, bên bác không tăng thế thì nghỉ đi bác ạ

5. maiminhchi

maiminhchi Thành viên

Thanks Received:
    34
    Ngồi từ sáng đến chiều, chiều đến tối kiểu này chắc ế dài hạn quá mấy huynh ơi. Em 2 năm nay chỉ làm và làm chả có đi mô chơi hix đúng là nghề seo cực thật.

6. MrKchimchim

MrKchimchim Thành viên tích cực

Thanks Received:
    109
    em là trai hay gái =)) sáng đi làm tối lại hùng mặt vào máy tính thì... chịu khó đi ra ngoài cho ... hít thở chứ :))))))))

7. nguyenvanteo

Thanks Received:
    555
    bác thật vl, sao lại xúi mình nghỉ :))

8. dinhngoclam

dinhngoclam Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    161
    Làm không thăng nương bác không thấy nó cứ sai sai thế nào ý :))

9. kenwshino

kenwshino Thành viên

Thanks Received:
    50
    Từ khóa trang 1 hay top 1 thì cũng gần như nhau. Khách hàng chả ai coi 1 cty mà họ mua luôn cả, nếu là bạn, bạn có mua khi chỉ mới xem 1 cty hay ko. Cái quan trọng là giá và định vị niềm tin trong lòng người mua. Giá cty bạn quá cao thì từ khóa top 1 cũng ko bán được hàng đâu. Thân :D

10. nguyenvanteo

Thanks Received:
    555
    Tăng định kỳ 1 năm 1 lần, mình đang làm lead ở đây đi anh em lại bơ vơ thì chết :))

Share This Page