anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Làm seo thì mức lương bao nhiêu là ổn định?

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi tigerairway, 3 Tháng mười một 2015.

Lượt xem: 36,546

1. llong

llong Thành viên nhiệt tình

3 tr sao sống đc trời, 1 năm làm 1 cty chắc cũng đưa nhiều từ khóa của họ lên top rồi nhỉ, cũng kéo nhiều traffic rồi, cũng nhiều khách hàng rồi thì bảo họ tăng lương ko thôi tôi nghĩ

2. amaken

amaken Dự bị

Em vừa lao động chân tay vừa seo cho công ty, tiền thì ít nhưng được cái đi làm chân tay khách tip từ 50k đến 200k 1 lần nên cũng thấy ngon, lương cứng thì mình trả tiền nhà còn tiền tip mình đổ xăng và ăn nhậu thỏa thích

3. vietmys

vietmys Thành viên nhiệt tình

Topic của năm 2015, khi lương trung bình của SEO từ 4 - 5.5tr , hiện tại thì 2018 đã lên mức trung bình 5.5 - 7tr rồi nhé. Thời thế càng ngày càng khó khăn các bạn liệu mà lựa cơm lựa mắm, không thôi lại than thân trách phận mà không ai có thể giúp đâu.

4. ThangPV.HR

ThangPV.HR Thành viên thân thiết

Lương ổn định là khi bạn tự SEO và hưởng thành quả của chính mình, đi làm thuê thì không bao giờ có khái niệm ổn định...

5. omirisus

omirisus Dự bị

Em tự seo - tự bán tự buôn lương củ rưỡi -)) seo vẫn chưa hiểu nhiều lắm lắm lúc thấy seo để viết 1 bài rồi đi link, tiếp cận search console còn ung thủ mệt vãi chưởng, từ khóa toàn trang 3 - 4 :((, em newbie

6. bepcongnghiepsycuong

bepcongnghiepsycuong Thành viên

thà giỏi 1 cái nhưng mà sâu, còn hơn cứ 1 thứ 1 tí...

7. cuongvx

cuongvx Thành viên

Mình có bảo mấy đợt nhưng họ cứ bảo là dần dần á, vậy nên cũng khó xử,vì không tăng thì thôi mà tăng thì tăng nhiều á

8. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Bác này có vẻ là chuyên gia tuyển dụng seo này :D theo khung của bạn cũng hợp lý cho dân seo, mà cũng tuỳ ông sếp nữa, nếu gặp ông sếp ngày sưa cũng cày cuốc hư anh em mình bây giờ có lẽ họ hiểu và dủng dỉnh hơn tí chăng :D:D:D

9. ngochong

ngochong Dự bị

Mình mới học làm seo, ban đầu nghe có vẻ chắc cũng dễ nhưng khi bắt tay vào làm thì thấy nản vô cùng. Thôi thì cố kiên trì thôi!

10. Darkbaron

Darkbaron Dự bị

Tiện đây bên mình đang cần tuyển gấp 5 bạn lương từ 4 -8 tr. Các bạn vào hồ sơ của mình để đọc nhé, vì đăng lên đây sợ Spam. Xin cảm ơn