anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Làm thế nào để Dữ liệu cấu trúc cập nhất nhanh nhất

Thảo luận trong 'Công cụ tìm kiếm' bắt đầu bởi duyphuong, 13 Tháng hai 2017.

Lượt xem: 7,990

1. datthanhdatthanh

datthanhdatthanh Thành viên

Mình thấy WMT của gg cập nhật rất chậm, nếu dùng WMT để kiểm tra link bẩn của đối thủ thì web mình đã rớt top, nên ahrefs mới có đất sống. Web của bạn đã sửa lỗi rồi thì gg sẽ indext thôi, giờ bạn tập trung viết bài đi link là ok

2. benemtrondoi

benemtrondoi Thành viên

Mình nghĩ cái này nếu làm được thì càng tốt còn nếu không thì content cho tốt để tăng lượng truy cập tự nhiên. Nếu lượng truy cập tự nhiên tốt thì chẳng còn phải lo nhiều cái khác nữa

3. abccuibap

abccuibap Thành viên

Giai đoạn đầu bạn phải chịu khó cập nhập thủ công bằng master tool ,và một số công cụ khác như pingler ,nó sẽ cập nhập ,thưởng xuyên viết bài liên tục thời gian đâu ,sau khoảng 2 tháng bắt đầu web chạy ok rồi thì không cần quan tâm ,cứ viết là tự cập nhập

4. mrleezoo

mrleezoo Thành viên

Submit lại là xoá bỏ cái sitemap cũ đi và up lại sitemap mới lên để bot claw ah bác? Em cũng đang muốn submit lại vì e sửa lại kha khá trang mà chờ bot tự update lâu quá

5. hyvongmoi

hyvongmoi Thành viên tích cực

Nếu bạn thêm ít sản phẩm sau khi đăng xong có thể submit ngay cho nhanh, còn nếu bạn đăng khoảng vài chục sp hoặc vài trăm sản phẩm mà chwua submit thì bạn update lại sitemap cho nhanh. Mình thường đăng xong là submit luôn

mrleezoo thích bài này.