anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Lên top 4 sau 4 tháng cày như trâu, bò

Discussion in 'Top 7-10' started by anhdon, May 29, 2018.

Lượt xem: 8,357

1. xemazda

xemazda Thành viên

Thanks Received:
    15
    bác chia sẻ em ít kinh nghiệm với, em cũng mong được như bác, em làm mãi mới lên được 1 từ, mà từ lại không hot nữa

2. vemaybayhot

vemaybayhot Thành viên

Thanks Received:
    27
    :v bác làm site dịch vụ seo mà con lên top đầu nữa thì ai dám chỉ bác nữa, bác k chỉ lại anh em thì thôi chứ

3. haduchungdhxd

haduchungdhxd Thành viên

Thanks Received:
    5
    làm sao biết đc là 4 tháng?

4. dovanhao

dovanhao Thành viên

Thanks Received:
    9
    Những người như tụi mình có lẽ chỉ có con đường cầy và kéo từ khóa lên thôi hihi mình làm seo cho trang mới mà thấy khó ăn quá mãi nó chưa lên gì cả.

5. xemazda

xemazda Thành viên

Thanks Received:
    15
    lên top 4 là nhiều từ khóa hay 1 từ thế bác? nếu 1 từ thì chậm quá bác à, còn nhiều từ thì chúc mừng bác nhé

6. anhdon

anhdon Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    83
    Vâng em gà mờ ấy mà nên không làm nhanh dduwo cj bác ạ

7. ThangPV.HR

ThangPV.HR Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    398
    Mới check thì thấy từ khóa vẫn top 4, với từ khóa như vậy làm 4 tháng là ổn, chúc mừng nhé, tiếp tục phát huy. Cách đây 4 năm mình làm từ khóa: đ.ào t.ạo s.eo, top 3 cũng khoảng 3 tháng gì đó. Sau bỏ dịch vụ nên bỏ web luôn.

8. hungran

hungran Thành viên

Thanks Received:
    12
    và sau 3 tháng nữa chủ thớt đã lên đc top 3 :v nhưng từ khó thì tụt mất rồi. Mấy ông trong lĩnh vực này toàn là trùm seo :v

9. nguyenhaidang

nguyenhaidang Thành viên tích cực

Thanks Received:
    58
    4 tháng mà lên top 4 với từ khóa cạnh tranh kinh khủng vậy là bạn giỏi rồi. Chúc mừng bạn, cố gắng duy trì và đẩy cao top

10. thietkebietthudep

thietkebietthudep Thành viên

Thanks Received:
    40
    Chúc mừng bác nhé.Từ khóa SEO cạnh tranh kinh khủng. Bác Pro quá mà 4 tháng bạn đã lên được top 4 . Hôm nào bác có thời gian thì viết bài chia sẻ cho anh em nhé.

Share This Page