anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Lượt xem: 424

1. ngonghialv

ngonghialv Thành viên

Nay ngồi rảnh lọc mấy link profile được các bạn nhiệt tình "chia sẻ" nhận ra đến 7không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365% có thẻ noindex, anh em seo chú ý nhé. Mình vẫn để profile ngon ăn trực tiếp web

2. vangiap

vangiap Thành viên

Thank bác
    Em cũng bắn thẳng đó nhưng tháng này thấy từ khóa về chậm kinh khủng, sợ sai nên hỏi kinh nghiệm bác với mọi người :(
    Bác chỉ giúp:
    1. Bác check như nào để biết có thẻ noindex?
    2. Nếu có số lượng lớn profile ngon thì bác bắn trực tiếp vào trang chủ hay keyword cần seo?

3. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Bác cứ chia ra từ nhóm và đổ về site money, site vệ tinh thôi! Link Profile thì tùy thuộc vào nơi đặt nó index nhiều hay ít đôi khi không tương tác nó khóa luôn!. Giờ đi link khỏe ở chỗ không cần số lượng nữa rồi chỉ cần cùng ngành ngề tương tác là ok thôI!

4. Nếu bác đã xác định ngon và chơi lâu dài được thì cứ buff thẳng vào site money chứ ngại gì :D buff thêm tầng 2 nữa để nhỡ có biến gì còn k sợ tụt dốc k phanh.

5. abzvnvnvn

abzvnvnvn Thành viên tích cực

4không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Về lâu dài thì bạn cần làm cho cẩn thận, money site cần chọn lọc tối đa, bạn muốn nhanh thì có nhiều rủi ro hơn.

6. Phải đó đêm dài mới thấy ngày đẹp, cứ kiên trì bác ơi chậm mà chắc. Seo thành công là cả một quá trình và cũng là một chặn đường rất dài.

7. Các bác chia sẻ ít link profile ngon cho ae với. Dạo này lười ko backlink. Thỉnh thoảng viết 1 bài thôi.

8. ngonghialv

ngonghialv Thành viên

Bạn bấm Ctrl + U lên, xong bấm Ctrl + F rồi nhập từ khóa noindex vào, nếu có thì bò không đi làm gì cho mất công
    Loại 2: bị chặn trong file robots.txt: dạng domain.com/robots.txt có disallow /user/ ... tùy vào đường dẫn profile
    Thật sự ngồi làm tay thì quá mất công nếu không để ý mấy cái này
    Profile ngon mình thường nghĩ nó bao gồm chỉ số da, trafic là quan trọng, cho vào site chính hoặc vệ tinh cũng được

9. thanhmy

thanhmy Thành viên

Đúng rồi mình cũng vậy, giờ phát triển phải linh hoạt các mô hình, chứ k cứng nhắc theo 1 mô hình link cụ thể nào đâu bạn ah !

10. sonthanh86

sonthanh86 Thành viên tích cực

Các link profile nước ngoài nên và chỉ nên đi link về trang chủ dạng "www.domain.com, http://domain,com, https://domain.com, domain.com". Để trang chủ nhận sức mạnh và truyền tới các trang con. Đừng ham link profile về các trang con seo