anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

LINKEDIN hết đất sống !!!

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi NgocV, 15 Tháng mười một 2018.

Lượt xem: 6,583

1. Sao_Vay

Sao_Vay Thành viên

Trước mình hay thấy mấy bài hướng dẫn của trang này đều đứng top hết, mặc dù toàn copy của site khác, nhưng giờ thì không thấy nữa, phải chăng google không thích trang này nữa rồi nhỉ

2. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Dù có ai nói gì thì mình thấy LinkedIn vẫn còn xài được nhé! TUy điều kiện có khó hơn thì mình vẫn còn xem là 01 kênh quảng bá thương hiệu, tìm kiếm đối tác, tuyển dụng...

3. songnguqn

songnguqn Thành viên

năm ngoái khi mọi người kêu linkedin không còn index thì nick e vẫn index ầm ầm, có top nữa, nhưng lần cuối index là tháng 11/2018. Đợt đầu tháng 3/2019 e có up 1 bài nhưng đến nay 2/4 rồi vẫn chưa thấy index, không hiểu là index chậm hay ngưng indexx rồi :))

4. mhung

mhung Thành viên

Chắc hết lượt :D

5. DungHP

DungHP Thành viên

Mình vấn thấy baclink đổ về từ linkedin, tuy nhiên bài viết hơi chậm index thôi. Nhưng thôi, cứ làm vậy, có còn hơn k, vẫn chất lượng.

6. khoadeptrai

khoadeptrai Thành viên

sao mấy trang mạng xã hội dạo gần đây hay có vấn đề thế nhỉ hết google + đóng cửa, giờ lại còn linked nữa , vậy thì đất SEO cho anh em lại càng hẹp đi rồi

7. Bigmom

Bigmom Thành viên

Mình đăng ký acc linkdin, vừa đăng 3 bài ngày hum trước hum sau bị khóa luôn acc. Và dĩ nhiên bài viết k index. Quá đắng

8. linhshyn

linhshyn Thành viên tích cực

Bây giờ em không còn xu hướng làm trên linkedin nữa, tuy nhiên các bài viết cũ bị mất index, thì theo bạn mọi người lên làm thế nào để google index lại các bài viết cũ ạ? Thanks all!

9. noithatnippon

noithatnippon Dự bị

nó khóa acc lun ah, ghê zay!

10. ongbanoingoaicm

ongbanoingoaicm Dự bị

Cám ơn bạn đã chia sẻ . mình rất cảm ơn nhiều, mình đang tạp seo nên đang còn ngay thơ.................. .Cám ơn bạn đã chia sẻ