anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Lương bình quân của nghề seo tại VN?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by hongquang, Mar 18, 2013.

Lượt xem: 53,503

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. noicomdiennhat

noicomdiennhat Dự bị

Thanks Received:
    0
    Hay là thành lập một website rồi tự làm seo để khẳng định khả năng cũng như thương hiệu, rồi sau đó nhận hợp đồng làm, Câu này hay, Hãy mạo hiểm đi bạn

2. congtaiminsk

congtaiminsk Dự bị

Thanks Received:
    1
    thôi kệ bạn, làm một thời gian lấy kinh nghiệm rồi khi tay nghề cao chắc hẳn sẽ ko lo chuyện doanh thu đâu bạn

3. mrfantasy

mrfantasy Dự bị

Thanks Received:
    0
    Mình làm seo cũng hơn 2 năm rồi vì sa cơ thất thế giờ đầu quân cho cty seo. sau 1 tháng 7 từ khóa về hosting lên top -> lương 3tr/tháng có nên làm tiếp ko nhỉ?

4. vntcvietnam

vntcvietnam Thành viên

Thanks Received:
    38
    Bác chém chứ làm 2 năm seo mà đi xin việc lương 3tr với những từ đó sếp không tăng lương nghỉ thôi

5. sad_wind

sad_wind Thành viên

Thanks Received:
    6
    ý mình nói lương cao 1 cách bất ngờ ....

6. hoaralathe

hoaralathe Thành viên

Thanks Received:
    7
    thread làm SEO tốt hay không thì mình không rõ, nhưng mà làm 2tr/tháng thì nên nghỉ..bjo đi phụ hồ còn được 200k/ngày. Công việc gì cũng vậy làm thì phải có công chứ..Nhất lại là đi làm SEO..đã vất vả chăm đường rồi lại hay cày đêm..lương ít thì chẳng đủ mà mua mỳ tôm bồi dưỡng

7. henrytranx

henrytranx Dự bị

Thanks Received:
    3
    mình sắp ra trường theo nghề seo mà nghe bạn nói ớn lạnh cả người. 2 triệu trả tiền nhà + đổ xăng

8. mdnhien

mdnhien Dự bị

Thanks Received:
    0
    2tr so với 1 IT thì quả thực quá thấp. Sao bác k thử xin sang công ty khác xem, vì thường 1 seoer lương tháng ít nhất cũng 4,5-5tr rùi. mà bác đúng chuyên ngành cntt ra.

9. bandomo

bandomo Thành viên

Thanks Received:
    8
    phải biết leo từng nấc thang chứ bạn.

10. chungpee

chungpee Dự bị

Thanks Received:
    0
    cứ quy đổi giá trị bác tạo ra rồi đòi lương thôi bác...k thì ra làm ngoài..chứ lương 2tr mà ở hà nội này thì chết mất thôi :((

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page