anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Lương SEOer có quá bèo bọt???

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi haivt, 20 Tháng bảy 2018.

Lượt xem: 5,222

1. supportviettel

supportviettel Thành viên

bạn tuyển đi xong 2 ae cùng ủn link cho người ta làm cho rẻ nhỉ @@ , 4r giờ hiếm 4r chất lượng quá

2. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Đâu đó mình có nghe 'làm theo năng lực, hưởng theo thành quả lao động...' mà còn không phụ thuộc vào mình nhiều. Có lễ chỉ có thể thuộc vào cái 'bằng lòng' của Sếp nó chắc ăn hơn nhiều cái 'bằng' giấy còn lại đó nhe!

3. phamthiphuonglinh

phamthiphuonglinh Thành viên

Ib trao đổi đi, e có team thiện chiến nhé!

4. noithatbietthu

noithatbietthu Thành viên

Em làm seo đến hôm nay là được 3 năm rưỡi mà lương vẫn chỉ 5 củ 1 tháng đây các bác, làm bao nhiêu hưởng bấy nhiêu thôi ạ, các bác 7, 8, 9 , 10 củ làm em nghe mà thấy thèm. Làm việc thì làm ngày làm đêm, thứ 7 vẫn phải đi làm mà chẳng thấy có gì có dấu hiệu tăng tiến cả các bác ạ

5. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Lương cao thì cùng với trách nhiện và khả năng nữa b ạ. có khả năng thì không có cty nào trả lương thấp cho cống hiến đâu. Mà 3.5 năm mà 5 củ thì kém xa với học việc chỗ mình :((

6. vietmys

vietmys Thành viên nhiệt tình

làm 3 năm rưỡi mà lương 5tr là ngon rồi, 1 công ty pác lĩnh 5tr trong khi pác làm nhiều công ty đúng không.