anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Mất bài viết ở medium

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi echipquan, 28 Tháng năm 2018.

Lượt xem: 19,969

1. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Mình chưa có thấy medium cho cái link dofollow nào cả, thêm 01 reference tốt là Ok đối với mình.

2. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

thanks bạn nhé, phải kiên trì chờ đợi thôi, ráng thêm nội dung bài viết nó xem và đợi backlink về thôi. Chúc bạn thành công nhé

3. toandt

toandt Dự bị

mình cũng top 1 và cũng hụt hẫn. đau hết cả lòng đây! mới sáng còn nằm đó mà chiều em ấy đã ra đi!

4. tranhhoasen

tranhhoasen Dự bị

lấy backlink bằng cách nào là hiệu quả vậy bác? dùng diễn đàn như nào thì sẽ nhanh chóng đc nhất ạ?

5. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên nhiệt tình

Em thì chưa gặp tình trạng này bao giờ nhưng qua bài viết chia sẽ này của bác cũng hiểu phần nào là nếu trong một ngày đăng nhiều bài quá nó sẽ khóa hoặc xóa hết bài viết luôn. Giờ hệ thống diễn đàn hay các trang đăng bài miễn phí đều đươc nâng cấp và làm nghiêm ngặt hơn nên ae cận thận hơn nữa.

6. QuỳnhMaiii

QuỳnhMaiii Thành viên

làm thế nào để viết bài mà lên top medium được thế bạn?

diennh thích bài này.
  7. diennh

diennh Thành viên

Conten tốt là lên thôi bạn. bạn cứ viết conten thật tốt là lên. nếu bạn viết conten cho site chính của bạn 1 2 hôm sau lên đc top 10 thì việc viết conten trên medium lên top là việc quá đơn giản :)

8. behongkute

behongkute Thành viên

Bài viết ở medium đã bị khóa lại với một số dân seo spam, chính vì vậy ai đang đi copi bài mà cứ đi spam thì ban quản trị sẽ khóa tài khoản đó chủ yếu khóa index, giống bên linkedin đấy :):):)

9. ngoxuantu

ngoxuantu Thành viên

Thường thì từ khóa bạn cần SEO ở trong tiêu đề của bài viết ( 5 kí tự đầu của tiêu đề ). Nội dung content hay và phù hợp với nhu cầu tìm kiếm khách hàng thì sẽ lên top được. Linkedin và medium của mình có khá nhiều bài vào top.

10. megastar

megastar Thành viên

Công nhận bây giờ thì có medium và linkedin là dễ lên top nhất, mấy blog khác chả có cái nào ổn lắm