anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Mấy bác dùng Yoast SEO hay SEO 1 cho tất cả

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi suachuadienlanhdn, 31 Tháng mười 2017.

Lượt xem: 3,752

1. nguyendtam

nguyendtam Thành viên tích cực

Yoast SEO nhé, vì những trang lớn đều xài phần mềm này vì nó có nhiều tính năng hỗ trợ và nó miễn phí nữa

2. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

Yoast Seo dùng rất tốt mà bạn, mình thấy google index chuẩn những gì diền trong yoast seo. Nếu phải chọn mình vẫn ưu tiên Yoast Seo hơn.

3. BụngPhệ

BụngPhệ Thành viên

1 plugin hỗ trợ SEO cực mạnh của wordpress nhé bác. :D. Nếu làm wp thì nên cài cái này, nó hỗ trợ onpage chuẩn lắm

dovandung thích bài này.
  4. thachhoang

thachhoang Thành viên

mấy năm gần đây thì yoast seo phổ biến hơn thằng all in one rồi bạn, vì nó miễn phí và 2 là cấu hình cũng dễ sử dụng, nhẹ hơn so với all in one cũng là 1 điểm cộng nữa

5. caithuocla

caithuocla Thành viên

mình thì dùng Yoast SEO được mấy năm rồi, thấy rất tốt và ok. Nên không muốn đổi qua cái khác

6. lmahanoi

lmahanoi Thành viên

Nếu bạn dùng wordpress thì dùng Plugin Yoast SEO là tiện ích nhất, nó hỗ trợ cho mình đặt Title, môi tả nội dung theo ý của mình. Mình dùng thấy rất tốt.

7. trangphucdien

trangphucdien Thành viên

1 vol cho Yoast nhé Bác, mình tối ưu bài viết đều được google cập nhật đúng cả. Còn gói seo trong 1 gì đó thì chưa dùng nhưng thấy nhiều đánh giá thấp hơn so với Yoast.

8. minhluong

minhluong Dự bị

Em cũng dùng 3 năm nay rồi. Nói chung Yoast rất ok, nhưng dùng để tham khảo thôi, chứ đừng quan tâm hay lạm dụng nó quá.

9. research

research Thành viên tích cực

Yoast SEO ok nhất trong tất cả các plugin SEO Wordpress đấy bạn ơi! All in one thỉnh thoảng lại cứ lỗi lỗi, bực cả mình!

10. tranduyphuong

tranduyphuong Thành viên

Mình cũng xác nhận là dùng yoast seo thấy rất ok, từ tiêu đề, mô tả đến viết bài đều rất tiện.