anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Mở website kiếm được bao nhiêu tiền

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 2 Tháng bảy 2018.

Lượt xem: 19,074

1. lamthien

lamthien Thành viên

Chính xác, giờ chủ yếu tương tác trên Facebook, có website để tăng độ uy tín cho công ty thôi

2. khongten

khongten Dự bị

mình tính mua 1 acc google adsen mình có thể đặt ads trên nhiều web cùng 1 acc ấy dc ko hay chỉ dc đặt 1 web thôi bác

tdhcom thích bài này.
  3. Medquizzes

Medquizzes Dự bị

Bạn có thể đặt lên nhiều site. Nhưng tránh các site vi phạm chính sách của Google

4. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

GA content thì đặt thoải mái bạn, bao nhiêu site cũng được, miễn là đừng chơi trò click tặc là được, bị ban GA là mất cửa kiếm ăn
    bạn chú ý mua thì nên mua GA content xịn, đã PIN, loại 68% ấy. Không nên mua GA tút (GA hosted được nâng cấp lên), và cũng không nên mua GA US, thủ tục thanh toán nhận tiền hơi lằng nhằng

5. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

Không phải ai cứ lập web bán là có nhiều tiền đâu bạn. Một cái web muốn nó kiếm nhiều đơn hàng cho mình thì bạn cũng phải mất thời gian mà cày cho nó lên top và giữ nguyên vị trí thì mới may ra nó kiếm đơn hàng đều đều cho bạn được

6. tophinhnen

tophinhnen Dự bị

Gà nâng cấp giá còn đắt hơn Gà reg thường, bạn nên phân biệt giữa Gà hosted nâng cấp và Gà tut.

7. khongten

khongten Dự bị

bao nhiêu mà chả đặt dc bạn, chủ yếu web bạn dc duyệt hay ko thôi
    nhiều thì ăn nhiều mà ít ăn ít chứ đâu có giới hạn nào

8. chungdominer

chungdominer Thành viên

Bài viết khá hay, mình thấy bất cứ lĩnh vực gì cũng cần đến 1 website, thứ nhất về bán hàng, thứ 2 là kiếm được tiền nhờ các tài khoản liên kết. Nhưng có thể kiếm tiền được cũng là cả một quá trình dài

9. Nguyenhoaiphuong

Nguyenhoaiphuong Thành viên tích cực

mở được website nhưng mà để kiếm được tiền thì phải rất nhiều công sức vào đó , chăm sóc kỹ lưỡng ít nhất 1 năm thì mới có khả năng

10. HLONGSEVEN

HLONGSEVEN Thành viên

làn sao để người ta biết website là chuyện của ae mình mà bạn