anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Mở website kiếm được bao nhiêu tiền

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 2 Tháng bảy 2018.

Lượt xem: 19,074

1. vankul

vankul Thành viên

để xây dựng được 1 site chất lượng cho ng ta thuê cũng trầy da tróc vảy chứ ko êm đềm gì đâu. Theo cá nhân mình đã từng làm

2. Xepquaz

Xepquaz Thành viên

mình thì làm theo cách mở trang web kiếm khách, r liên kết với các đơn vị quen bắn khách cho họ

3. conghop

conghop Thành viên

nếu làm thế thì lâu lắm bác ạ, vì phải đầu tư seo 2-3 năm thì mới có lượng traffic ổn định

4. trungtamkythuattlvn

trungtamkythuattlvn Thành viên

Việc đầu tiên xác định mở website để kiếm tiền thì theo mình mới có hướng, có kế hoạch kiếm tiền, không hẳn tất cả các website mở ra để kiếm tiền!

5. huutrinhqs

huutrinhqs Dự bị

giờ gắn được adsent thì cũng khó, seo chuẩn các thứ mới gắn được không cũng dễ out !
    Giờ ai cũng muốn gắn adsent cả, nếu không được thì mới tham gia net thôi !

6. FoodTruck

FoodTruck Thành viên

chỗ nào cạnh tranh càng cao thì nghĩa là mảnh đất đó càng màu mỡ

7. Xepquaz

Xepquaz Thành viên

ukm mình cũng quảng cáo kinh doanh, theo kiểu thương mại luôn. Làm thành một chuỗi cung ứng luôn

8. NLinh

NLinh Thành viên

Làm gì cũng vậy mà, cũng phải đầu tư bỏ công bỏ sức vô thì mới được tiền chứ đâu có gì dễ dàng đâu, quan trong là mình phải có đầu tư

9. mecuti

mecuti Thành viên

em cũng mở 3 cái website, web không kiếm tiền được trực tiếp cho mình nhưng được cái kiếm được khách làm túc tắc cũng kiếm đủ ăn, thỉnh thoảng bán quảng cáo cho anh em seoer nhưng cũng chỉ đủ đủ tiền duy trì hosting thôi.

10. AnhTrangDem

AnhTrangDem Thành viên

Kiếm đc nhiều hay ít phụ thuộc vào sự nỗ lực của bạn thôi. Cho dù bạn có mở web, nhưng ko có kiến thức về website thì chả kiếm đc đồng nào đâu. Mở website nó ko giống với bạn mở một cửa hàng tạp hóa, chỉ cần mở là có khách tới mua hàng, đâu đơn giản đến vậy. Làm website bạn phải am hiểu rất nhiều kiến thức về SEO. Tổi thiếu cũng phải 1 năm mày mò kiến thức SEO, và các vấn đề liên quan trên web và hướng đi kiếm tiền, khi đó mới kiếm đc tiền nhé