anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Mở website kiếm được bao nhiêu tiền

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 2 Tháng bảy 2018.

Lượt xem: 19,074

1. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Chữ viết trên site du lịch của Bác cũng to lớn thế kia à!

2. foker

foker Thành viên

nghe nói làm web cá độ kiếm đc nhiều tiền lắm phải k các bác, nhưng cũng hơi run, vì ở VN chưa đc hợp thức hóa cái này
    bác nào có kinh nghiệm cho xin ít review

3. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Cái đó đúng là dễ kiếm tiền, mà có cái cũng dễ đi lắm đó bác. Thấy mấy cái vụ này lên báo suốt, cái này nếu người nước ngoài làm server đặ ở nước ngoài luôn chắc ko sao :-*:-*:-*

4. ngoctannhatrang

ngoctannhatrang Dự bị

cho e hỏi có ai chơi affilate không ạ? cho e chút kinh nghiệm học hỏi với ạ. Còn google adsense thì website khoảng 2k traffic thì thu nhập khoảng bao nhiêu ạ?

5. VNcUONG

VNcUONG Thành viên

1 ngày 0.5 $ :((

6. nhalauxehoi

nhalauxehoi Thành viên tích cực

Affiliate nếu làm tốt mấy chục traffic 1 ngày cũng có cơ may kiếm vài chục $. Adsense nếu ko thật nhiều traffic thì ko ăn thua đâu.
    Làm affiliate thì server nước ngoài, private whois tên miền ai biết được mà đi. Có mỗi cái link tracking đặt trên web, đứa nào chơi đăng ký tk qua mình được % chứ có chuyển với cắt trang đâu mà đi hả ông tướng.

ngoctannhatrang thích bài này.
  7. capthepvietnam

capthepvietnam Dự bị

Bao nhiêu tiền tùy vào tư duy triển khai và tiềm lực của bạn thôi, mình thấy có những bạn làm ra rồi không định hướng rõ ràng cũng chết, có người thì hoạch định sẵn thì có kết quả tốt , thế thôi