anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Một ngày bạn đi được bao nhiêu link

Thảo luận trong 'Xây dựng Liên Kết' bắt đầu bởi ntdntka, 16 Tháng bảy 2015.

Lượt xem: 26,895

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pvcmeci

pvcmeci Dự bị

Tuần mình đi mười mấy link, đi nhiều diễn đàn không thấy có link trỏ về

2. VuThanhHuyen

VuThanhHuyen Thành viên

Đi ngày vài trăm link nhưng chắc gì link đã về hết. Mình thì không đi nhiều như các bạn. Mỗi ngày mình chỉ đăng bài ở 30-50 diễn đàn thôi. Mỗi diễn đàn 1-3 link, mình đi ít nhưng chủ yếu quan tâm đến chất lượng diễn đàn là chính. Xem bài đăng của mình có được nhiều lượt xem không? Chứ không phải đăng rồi bỏ đó. Mình nghĩ nội dung vẫn là quan trọng nhất

3. aomoivietnam

aomoivietnam Thành viên

tuỳ từng ngành nghề chứ đâu có phải cứ đi nhiều là lên tốp nhanh.

giolank thích bài này.
  4. vunguyenvn

vunguyenvn Thành viên

Một ngày làm việc hành chính mình đi tầm 30 link cho 1 domain và viết 2 bài cho site chính, ngày nghĩ mình ngồi cafe tán dóc và đi tầm 10 link và lật lại lịch sử đi link, bắt đầu click từ backlink về site.

5. kimkims

kimkims Banned

Giỏi lắm mình đi được 20 link. Ko dám đi nhiều :-s

aomoivietnam thích bài này.
  6. ntdntka

ntdntka Thành viên

Có bao nhiêu sức thì chiến bấy nhiêu thui các bạn... Đâu phải mình đi nhiều là spam đâu, quan trọng ở cách đi của mỗi người mà. Bạn thấy đi thế nào là hợp là tốt cho website bạn và các vệ tinh xung quanh thì đi thui mà

7. phamdond

phamdond Thành viên

Các bác đi link khủng nhỉ.E thường đi ít ,chủ yêu là diễn đàn chất tí cho chắc,

8. sinhvienit

sinhvienit Thành viên tích cực

tay bác to thế ngày đi 200 cái cơ à!chỉ chút kinh nghiệm đi link forum cái bạn!mình cả ngày đi được độ 50 cái đã thấy mừng lắm rồi

9. PhuongSEO

PhuongSEO Dự bị

Mỗi ngày mình viết được 3 bài mới, rồi đi link tầm chục diễn đàn, mỗi diễn đàn chèn 2 - 3 link thôi, vào topic thấy số lượng link của các bạn đi 1 ngày mà khâm phục quá

10. giamsatdientu

giamsatdientu Thành viên nhiệt tình

Theo mình như bên mình, có cả đội seo, mình cho team mình mỗi người viết 4 bài và đi 4 bài, team mình có 5 bạn. Nói chung việc đi link phải dựa vào độ khóa của các từ khóa nữa.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.