anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Một ngày đẹp trời cho 1 cá nhân SEO

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi hotcongnghe, 1 Tháng ba 2019.

Lượt xem: 3,475

1. letieudinh

letieudinh Thành viên

Nói chung SEO là cả một quá trình dài, dài và dài bất tận. Cứ chăm chỉ đi, rồi sẽ có ngày lên. Hãy tự an ủi như vậy khi chưa làm được lên TOP

2. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Cứ sướng đi sướng đi ngại ngùng gì Bạn càng làm riêng sẽ càng hiểu được việc chuyển từ SEO sang SEM là điều tất yếu khi kinh doanh Online ạ!

3. mecuti

mecuti Thành viên

em thì tự học seo và chưa từng seo thuê cho ai, thật ra có giúp bạn bè, nhưng chỉ 1 chút thôi. Em tự seo cho web em ngay từ đầu. Mới đầu em chỉ viết viết bài chứ không biết viết bài theo từ khóa, nhưng tự viết đúng chuyên môn nên tự nhiên bài viết lên, rồi cũng có khách hàng. Thời gian thấm thoắt trôi đi giờ em cũng biết cách seo, cũng có nhiều từ top 1, chẳng hạn như: " Cổng nhà đẹp"

4. seosoc

seosoc Thành viên

lạy bác, từ khóa đó ko có ai SEO cả, mà lượt tìm kiếm chắc cũng ko quá nổi 100/tháng +_+ Giờ SEO phải lên top tổng thể mới tốt, chứ 1 vài key ko ăn thua

5. tuannguyenkute

tuannguyenkute Thành viên nhiệt tình

Khổ nỗi cái nghè seo nó cư lênh đênh suốt năm này qua năm nọ mà khi seo lên top thì lại có tiền sài mà khi rót top cái là đói meo râu luôn :mad: google cho mình con đường sống như chỉ sống trong vài tháng thôi, e cũng đi làm seo thuê mấy năm rồi mà cảm thấy mệt mỏi quá các bác ạ, cũng muốn bỏ nghề kiếm cái nghề nào làm cho có sức khỏe mà không phải lo nghỉ nhiều về thứ hạng từ khóa lên hay xuống. Hỏi con đường nào đi mà không chông gai nhỉ.:cool: mệt vãi.

6. tranhaphuong

tranhaphuong Dự bị

chúc mừng bạn đã lên top 6. Cái cảm giác được lên top chắc vui sướng lắm, sau bao ngày cày cuốc thì đạt được điều mình mong muốn mà.

diemphuong thích bài này.
  7. diemphuong

diemphuong Dự bị

bán nói rất đúng, ai làm SEO mà khi SEO lên top chẳng vui. Mình còn vui lây với bạn chủ thớt ấy chứ :D

8. ThangPV.HR

ThangPV.HR Thành viên thân thiết

Có kết quả trên GG là có $, vững tin mà chiến đấu bạn ạ, ko gì bằng tự làm cho mình. Chúc mừng, cố lên top 1 nhé!

9. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

Làm người ta thêm hứng rồi bác ơi ^^. Công nhận từ khóa lên top như 1 phần thưởng động viên anh em seoer rất nhiều.

10. tonthepnguyenthanh

tonthepnguyenthanh Thành viên

Tự làm là sướng nhất rồi chứ có phải ai cũng bán hàng được đâu. Cứ làm tiếp top 123 lại có nhiều $ về. Chứ h SEO thuê bèo bot lắm