anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Một tháng cày quốc từ khóa lọt top 50 là nhanh hay chậm?

Discussion in 'Thủ thuật SEO' started by nguyenducthiep, Oct 17, 2019.

Lượt xem: 819

1. Thanviet

Thanviet Dự bị

Thanks Received:
    0
    Để khẳng định đặt hay không đạt, thời gian chỉ là một yếu tố. Một số công cụ phân tích cũng có các chỉ số đánh giá một website. Bạn tham khảo trong đó.
    Một số chỉ tiêu cơ bản: nội dung tốt, link ngon...thì sẽ ok dần dần. Quan trong là chiến lược về nội dung bài viết.
    Anything esle please ask more GURU tiền bối SEO.

2. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Thanks Received:
    10
    Website của mình chỉ cần đi vài link diễn đàn chất lượng rồi đi seeding ở web có cùng chủ để là đã lên được trang 2 rồi. Mới đầu chưa có độ Trust từ từ sẽ được google đánh giá tốt thôi !!!

3. tranthudl

tranthudl Thành viên

Thanks Received:
    9
    Còn tùy xem từ khóa của bạn có độ cạnh tranh cao hay thấp nữa, nhưng nhìn chung, ở top đó mà làm 1 tháng roi thì mình cũng thấy hơi chậm một chút.

4. vietmys

vietmys Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    127
    Web mới mà 1 tháng lên hạng 35 thì ok đó bạn, nhưng còn phải coi là từ khóa của bạn là từ khóa dài hay ngắn, từ khóa chính hay phụ và mức độ cạnh tranh của từ khóa lên top nữa. Từ đó mới biết là bạn đã làm tốt chưa. Hiện tại lên hạng 35 sau 1 tháng đối với web mới thí khả năng từ khóa nhảy là bình thường, có người cũng 1 tháng mà từ khóa lên top 10 rồi sau đó mất tiêu luôn cũng có :D

5. xepqua

xepqua Thành viên

Thanks Received:
    11
    Bác cứ đa dạng từ khóa vào.. viết nhiều bài với nội dung đa dạng để lấy số lượng trước đã.. nếu web mới mà bác chỉ làm đúng vài key thì có vẻ k ngon lắm đâu

6. Juns

Juns Thành viên

Thanks Received:
    19
    theo mình như thế là hơi chậm rồi bạn, với lại giờ không phải diễn đàn nào cũng tốt, nhiều diễn đàn rác lắm, không khéo lại tác dụng ngược làm ảnh hưởng web

7. Duongdv

Duongdv Thành viên

Thanks Received:
    46
    Còn tùy thuộc vào mức độ cạnh tranh nữa chứ, có những lĩnh vực làm 1 tháng lên trang 1, hoặc 3 tháng lên trang 1, còn có khi lâu hơn.

8. stormkute

stormkute Thành viên

Thanks Received:
    11
    Các bác đừng kì thị rao vặt với diễn đàn, E dùng nó vẫn đứng top 3 từ khóa trung bình tầm 4k search.
    1 tháng mà site mới tinh thì lên top đó cũng ok rồi.
    1 dự án SEO tầm 6-9 tháng, quan trọng là lúc kết thúc dự án mình đang ở vị trí nào. Chứ sau 1 2 tháng đc page 1 mà sau 6 tháng lại page 2 page 3 thì cũng vứt

9. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    420
    @nguyenducthiep: Vâng công ty bác Seo cho công ty khác đó à! Logo thấy quen quen nhỉ ! Đôi khi site chính chủ lên top nhưng site của khách nó lên rồi lại tụt ấy ! Hãy SEO vào trang nhất rồi xem cầm cự được bao lâu Bác à! Vị trí 35 thì theo mình mới 'đạt mức kỹ thuật' thôi vì ít người lật đến trang đấy xem lắm nha!

nguyenducthiep thanks this.
  10. tuyetnhung

tuyetnhung Thành viên

Thanks Received:
    15
    Còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố lắm bạn ơi, nhanh hay chậm đâu nói trước điều gì vì chỉ những site nào phát triển tốt thì mới bền lâu dài thôi

Share This Page