anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nan giải vấn đề từ khóa sáng trang 3 chiều trang 2

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi datvnpt, 26 Tháng mười hai 2019.

Lượt xem: 321

1. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

từ này không có gì cạnh tranh cao so với bộ từ khóa mình đang làm hiện tại cùng với các từ khóa đang đẩy dần thì chỉ có duy nhất 1 từ này là có tình trạng luôn không ổn định bác ạ :(

2. nguyentutu

nguyentutu Thành viên

theo bác thì 1 seoer làm độc lập thì có thể nhận 1 lúc bao nhiêu dự án =)))

3. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

tùy vào khả năng bác ạ, 1 mình em thì hiện tại đang làm 3 dự án gồm 1 website bán hàng của riêng mình và 2 website của khách đấy là làm 1 mình, còn làm theo team từ 3 - 4 người thì có thể kết hợp làm nhiều từ 3 - 5 dự án đều có thể

4. TinoHost

TinoHost Dự bị

tình trạng chung nhỉ ?Mình cũng bị nhảy tùm lum. Thấy ai cũng than từ khóa rớt hạng quá trời quá đất. Mà có lúc không là gì nó cũng tự lên top.

5. theanhblog

theanhblog Thành viên tích cực

của em không rớt mà nó tăng xong nó lại về vị trí cũ và cứ nhảy đi nhảy lại bác ợ

6. kiddo

kiddo Dự bị

Google dance là bình thường thôi bạn ơi! Bình thường sẽ ổn định sau 1 tuần hoặc lâu hơn! Yên tâm bạn nhé!

7. Safarisg

Safarisg Thành viên

Nếu được thì chủ thớt dằn vài link báo điện tử, báo thể thao điện tử vào chắc ổn định hơn rất nhiều. CHỉ có điều hơi tốn kém đó nha!