anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nên đi backlink ở những diễn đàn nào?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by Mindun, May 23, 2019.

Lượt xem: 418

1. Sao_Vay

Sao_Vay Thành viên

Thanks Received:
    38
    ít ai chỉ và liệt kê những diễn đàn lắm :D mình thấy ai hỏi cũng không nhận được câu trả lời ngon nghẻ gì, bản thân mình cũng mới vào nghề, hiện chỉ biết và đang đi link ở IDVS là diễn đàn này, likedinl, với medium là hết, mình cũng chưa tìm được diễn đàn nào để đi nữa, mà lĩnh vực của mình đang seo cạnh tranh kinh khủng luôn :(

2. chunghn

chunghn Dự bị

Thanks Received:
    3
    Trong xu thế thay đổi như chong chóng của google thì thì các diễn đàn có link chất trước kia cũng phải chật vật tìm chỗ đứng cho mình. Nên viêc đặt link cũng rất khó mọi người à.

3. dathanhxuan

dathanhxuan Thành viên

Thanks Received:
    9
    Bác mua link trên bài viết ở các trang báo lớn có hiệu quả không?

4. jindo

jindo Dự bị

Thanks Received:
    0
    diễn đàn chất lượng thì không ai share đâu bạn ơi,b cứ google gõ rồi mò diễn đàn là ra.Làm seo thì phải chịu khó thôi

5. SanGiaVN

SanGiaVN Thành viên

Thanks Received:
    6
    Đi link diễn đàn nói ra thì dễ nhưng cũng đốt thời gian kinh khủng, nếu ko dùng tool. Ngoài ra còn 1 số nhước điểm sau nữa nên bây giờ mình ít đi link diễn đàn rồi:
    - Diễn đàn chậm index, backlink chờ rất lâu mới về hoặc không về luôn.
    - Diễn đàn quá dễ chết, hì hục đi cả tháng được 100 cái diễn đàn qua tháng sau check lại đã die quá nửa, nản luôn.

6. quynhnguyennguyen

quynhnguyennguyen Dự bị

Thanks Received:
    0
    Em cũng đang hóng vụ này luôn, cũng mới bước chân vào Seo. Mà ngành của em lại cạnh tranh khốc liệt luôn ý, chưa kể tiki, lazada rồi shopee cũng có cái đấy luôn đứng top rồi, nan y quá.

7. Mindun

Mindun Thành viên

Thanks Received:
    15
    Chắc cũng phải làm vậy thôi các bác ạ. mua link thì chọn những nơi chất lượng, cùng chủ đề mua cho tiện

ngonghialv thanks this.
  8. ngonghialv

ngonghialv Thành viên

Thanks Received:
    29
    mệt mỏi thực sự. mình làm về chứng chỉ tiếng anh tin học, độ cạnh tranh cao, từ khóa ngắn cứ loay hoay trang 2 trang 3
    bác hay mua link của bên nào?
    bác làm về bên gì vậy

9. HienNguyennn

HienNguyennn Thành viên

Thanks Received:
    23
    Nhân tiện cho mình hỏi bạn đi link ở medium co bị như này không bạn? Mình làm theo hướng dẫn nhưng vẫn bị vậy nên là share link không có xem được bài viết

Share This Page