anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nên làm SEO một mình hay theo team?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dothochitrung, 29 Tháng một 2020.

Lượt xem: 437

1. BanThoCongGiao

BanThoCongGiao Thành viên

Cá nhân mình thấy làm viejc theo ddoooji nhóm thì hiệu quả hơn cả SEO cũng vậy thôi! Chứ đơn thương, độc mã là xưa rồi!

2. nhalauxehoi

nhalauxehoi Thành viên tích cực

Phần content có thể out ra ngoài nên giờ làm 1 mình cũng được. Với lại làm seo thì leader hay khoái làm theo ý mình nữa.

3. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Làm seo không thích bị gò bó và không thích làm theo team vì mỗi người một cách, hướng seo khác nhau nếu làm bị gò bó và ép làm theo 1 cách của 1 người sẽ rất khó để phát triển seo nhanh được tuy nhiên làm theo nhóm đúng hướng thì lại là vấn đề khác nhanh và tốt hơn nhiều so với 1 mình.

4. haronsin

haronsin Thành viên nhiệt tình

Mình nghĩ làm seo mà muốn đi nhanh và đi xa thì phải đi nhiều người chứ. Đi một mình chỉ dành cho các bác kinh nghiệm đầy mình thôi

5. duyenvt

duyenvt Thành viên

Làm việc theo team còn thấy vui hơn nữa :D làm việc độc lập có ưu điểm của nó nhưng rõ ràng cv gì có bạn đồng hành cũng vui mà các bác

mayapcne thích bài này.
  6. traihatrung

traihatrung Thành viên nhiệt tình

Nếu bạn là người quản lý tốt thì bạn cần 1 team hỗ trợ mình. 1 mình làm hết tất cả các việc thì hơi khó.

7. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Làm một mình khó tiến bộ lắm nha, cóa thảo luận mới tiến bọ phát triển được, chỉ có số ích thích làm việc một mình thôi!

mayapcne thích bài này.
  8. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

Muốn đi nhanh và ăn nhiều thì làm 1 mình. Muốn web phát triển mạnh thì làm theo team
    - Nếu bạn cảm thấy lĩnh vực đó 1 mình làm là đủ thì hãy tự làm, để bớt các yếu tố chia sẻ tài chính
    - Nếu là lĩnh vực cạnh tranh nhiều và rộng thì nên làm theo team để phát triển hơn.
    Hãy phân chia vai trò, nhiệm vụ và quyền lợi đầy đủ và đúng người, tránh sau này tranh chấp.

9. tkdttphcm

tkdttphcm Dự bị

Tùy dự án thôi bạn, chẳng hạn như dự án ngon lành cành đào thì bạn chỉ cần 1 mình thôi là đủ chén rồi.

10. HAITD

HAITD Dự bị

mình làm một mình cũng thấy oải lắm ! Nếu có tem thì chia ra mỗi người mỗi việc đi link hay tính đa dạng conten rất tốt