anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Nên seo 1 vài từ khóa hay nhiều từ khóa

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by anhphuchn, Aug 24, 2015.

Lượt xem: 4,646

1. nhadatsaigon

nhadatsaigon Dự bị

Thanks Received:
    0
    Nói Chung Thì Nên Seo nhiều từ khóa vào tại vì nó sẽ bổ trợ cho nhau cùng lên top

2. choigamehaylam

choigamehaylam Thành viên

Thanks Received:
    3
    Seo một vài từ thì nhanh lên hơn đó bạn nhưng như thế cũng khó cho việc tạo liên kết nội bộ

3. tonyanbn

tonyanbn Thành viên

Thanks Received:
    21
    Lựa chọn SEO các từ khóa chính,trọng tâm trước.
    Sau đó các từ khóa liên quan SEO sau bạn nhé.
    Và xu hướng bây giờ là lựa chọn từ khóa dài tahy cho từ khóa ngắn!

4. robotamthanh

robotamthanh Thành viên

Thanks Received:
    11
    Chẳng khẳng định được seo 1 từ khóa hay nhiều từ khóa thì tốt hơn bởi vì tùy vào từng trường hợp mà ta có sự lựa chọn, kế hoạch khác nhau.

5. ÝiNguyễn

Staff Member

Thanks Received:
    384
    Việc SEO ít hay nhiều từ khóa tùy thuộc vào mỗi cá nhân và mỗi phương pháp thực hiện. Không biết phải giải thích sao cho bạn hiểu. Mỗi phương pháp hay là kỹ thuật SEO mà mỗi cá nhân có thể rút ra được trong qá trình làm SEO. Ví dụ: trước đây mình làm SEO thường chỉ dám làm 1 từ, đợi khi nào lên TOP rồi mới chuyển qua từ khác. Nhưng giờ thì một lúc có thể làm được cả trăm từ, đơn giản là trong quá trình làm việc đã rút ra được nhiều thứ học thêm được nhiều điều để rút ngắn được thời gian SEO. Vậy thôi :D

6. mazada

mazada Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    306
    Bạn seo được 60 từ khóa lên thì số key phụ ăn theo nó cũng đến 999 key rồi bác. Cứ tập chung làm những key chính của mình trước,phân key rõ ràng từ bộ key cấp 1, key cấp 2, key cấp 3 từ đó mình sẽ có cái nhìn tổng quan hơn

7. ThuocYeu

ThuocYeu Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    160
    SEO nhiều từ khóa nhé bạn, trong đó phải có từ khóa chủ đạo. Một trong những từ khóa đó lên, sẽ kéo tất cả các key của bạn lên theo

8. phieubat

phieubat Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    230
    nếu bạn seo 1 hoặc 1 vài từ khóa thì đó chỉ là seo mấy cái dự án nhỏ lẻ và những từ khóa dễ thôi, Còn hiện nay xu hướng seo là seo tổng thể , là bao quát tất cả các từ khóa dài, ngắn, từ khóa ngách, từ khóa thương hiệu, từ khóa dịch vụ... và với những từ khóa rất khó, bạn không thể chỉ đẩy và đẩy vài từ mà lên được, lúc này bạn cần có kết hoạch xây dựng cụ thể nhé và phải đẩy rất nhiều từ khóa đó.

9. ViaTrần

ViaTrần Thành viên tích cực

Thanks Received:
    79
    thấy mọi ng` nói tập trung từ khóa chính rồi mới mở rộng ra sau. Mình toàn làm ngược lại: đa dạng ngay từ đầu và đẩy những từ dài trước, khi từ dài lên rồi thì từ ngắn cũng sẽ đc thơm lây lọt vào 1 vị trí nào đó. Tiếp đến mới bắt đầu tiến hành đẩy những từ chính (từ chính thường là những từ ngắn). Chứ nếu đâm đầu cầy luôn từ chính thì ko ổn

10. hocung

hocung Thành viên

Thanks Received:
    31
    BẠN làm vậy để làm gì nhi? chỉ cần tối ưu tí là nó đã lên trên 3%, thương fmình viết tầm 2-3% thôi và phân bổ đều ra..cái này đâu có khó đâu nhỉ

Share This Page