anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nhân được thông báo đóng G+ liệu liên kết có bị ảnh hưởng ?

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by maimaihoang, Feb 13, 2019.

Lượt xem: 913

1. Nội-Thất-ST

Nội-Thất-ST Thành viên tích cực

Thanks Received:
    132
    Nếu bài viết, video của Bạn tạo và chia sẻ trên đó thì thấy ảnh hưởng ngay thôi! Mình cũng như nhiều người nhận được thông tin cầ tải tài liệu về giống như trong đó có cả Bạn luôn. Ôi thôi hết G+ chuyển qua mạng xã hội khác thôi!

2. tranhuy

tranhuy Thành viên

Thanks Received:
    17
    thấy google thông báo lâu rồi chắc là ko bị ảnh hưởng lắm, mình đã hướng sang các kênh khác đề phòng tránh rồi. hy vọng mọi thứ ko thay đổi năm nay đột phá nào

3. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    141
    Google ++ mà mạnh nữa thì anh ấy bá đạo quá. Thôi thì mỗi người mạnh mỗi mảng khác nhau, facebook, youtube, google, twiter. Mỗi anh một khoảng trời riêng, không sân si nhau nhiều. Không biết mai kia seach google có bị ảnh hưởng cạnh tranh bởi các ông lớn khác không nhỉ. Mình rất mong chờ điều này...

4. nguoi_dep_tap_seo

nguoi_dep_tap_seo Thành viên tích cực

Thanks Received:
    69
    Trên này có 1 lượng backlink, giờ mất rồi chỉ sợ ảnh hưởng đến thứ hạng với những site trước đó chưa có nhiều backlink trên này như mình thôi, còn thông báo là nó thông báo cho tất cả người dùng, nên không ảnh hưởng đến seo đâu nà

5. dothochitrung

dothochitrung Thành viên

Thanks Received:
    221
    may quá giờ mình mới làm SEO nên không quan tâm tới thằng google + mấy. Do đó chẳng ảnh hưởng gì tới mình.

shopquankaki thanks this.

Share This Page