anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nhận tiền Google Adsense ngày 20/12

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dieugiseden, 13 Tháng mười hai 2019.

Lượt xem: 912

1. dieugiseden

dieugiseden Dự bị

Web e xấp xĩ mỗi ngày khoảng 400 người dùng thôi. Web bác 1,2K đặt ngon rồi
    À vậy là SMS, chứ e tưởng bác nói là có nhân viên NH chủ động gọi cho mình, thì cũng hơi là lạ. :D

2. caynuocnong

caynuocnong Thành viên

Mình cũng đang quan tâm tới chủ để này! Thấy giờ nhiều người chơi youtotbe và chơi gà nhiều quá ! Không biết kiểm tiền từ chủ đề này ngon ko nữa !

3. vubahai

vubahai Thành viên tích cực

Theo mình biết thì không có chuyện nó đổ thẳng về tài khoản được đâu nhé. Các pro ra ngân hàng Nhận tiền từ nước ngoài có biểu tượng Western Union mới ok. Tới đó các em sinh tươi sẽ hướng dẫn nhiệt tình.

4. duongthanhthai

duongthanhthai Thành viên

bậy quá bậy quá :))
    Cứ điền thông tin bank là cứ đến khoảng ngày 21 hoặc 22 là tinh tinh nhé :))

5. dieugiseden

dieugiseden Dự bị

À vậy là tin nhắn
    Cho mình hỏi xíu là bạn dùng tài khoản ngân hàng nào để nhận tiền Adsense vậy. Mình hỏi mấy bạn ở đây, mà ko có bạn nào trả lời là sao. Hy vọng bạn sẽ phản hồi, lần đầu nhận tiền Adsense mà cứ sợ Google nó ko gửi :)):))

6. Phan Tâm

Phan Tâm Thành viên nhiệt tình

Vietinbank bác nhé, đợt đó em nhận 4k bị gọi điện thoại xác minh, về sau ko thấy gọi nữa, tiền tự về thôi :D
    À bác nhớ mặc định hình thức nhận tiền qua ngân hàng nhé :)

dieugiseden thích bài này.
  7. zhungcuongz

zhungcuongz Thành viên

Web bác web gì vậy inbox em xem với, web 1k2 nếu đặt adsense tháng được tầm 300k thì làm gì trời :)

8. dieugiseden

dieugiseden Dự bị

Site mình cũng đâu có ăn thua gì đâu b ơi. 8 tháng mới đủ 100$, còn người ta thì 1 ngày 100$. Site 1k2 thì đặt đc rồi đấy b
    Mình cũng chỉ cài có Vietinbank vào thôi. B xem mình cài như vậy đã ổn chưa. Cảm giác nhận tiền từ bác Google thú vị thật, mà cũng ko biết có nhận đc email của bác Gồ ko nữa. Có bạn nào tháng đầu mà chưa nhận đc email ko nhỉ :D:D:D hy vọng tháng này sẽ nhận đc, đợi mãi đợi mãi bác ạ :D:D:D

Các file đính kèm:

9. Homemas

Homemas Thành viên

Mọi người cho mình hỏi, mình đăng ký GG adsense mà không thấy phần điền thông tin thanh toán với chả thấy GG gửi email gì cho mình cả. Giao diện hình như mới đổi phải không ạ

10. thachcaothanhhien

thachcaothanhhien Thành viên tích cực

nghe các bạn bàn về gg adsense mà thấy thích, mình ko có tài khoản mà dùng chán quá. Các bác có kinh nghiệm reg tk adsense bày em với.