anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

[Nhật ký SEO] - Lên top 15 với 2.500 site vệ tinh sau 6 tháng

Discussion in 'Thủ thuật SEO' started by tummosoft, Apr 21, 2019.

Lượt xem: 3,827

1. dinhngoclam

dinhngoclam Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    161
    Nhìn tỉ lệ anchor mà phát hoảng, quá là buôn từ khóa rồi còn gì, giờ gỡ hết 2500 vệ tinh rác khéo còn ranking ác hơn ý chứ :D

2. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    239
    Thời công nghệ bây giờ mà dùng texlink thì cũng khó lên mà còn bị phạt. mình cũng mua bên đối tác kết quả bị bác google cho ra đảo luôn

3. HienNguyennn

HienNguyennn Thành viên

Thanks Received:
    23
    em xin một chân hóng để rút kinh nghiệm sau còn tránh ạ, em cũng mới vào nghề nên cũng chưa có biết nhưng 2k5 diễn đàn thì cũng thấy con số dã man thực sự

4. recklesskimtu

recklesskimtu Thành viên

Thanks Received:
    5
    Em vẫn không rõ 2500 site đó bác đầu tư nội dung ntn trong vòng 4 tuần thôi...

5. gaokakaabsa

gaokakaabsa Thành viên

Thanks Received:
    23
    Chắc bác chủ top đang troll anh em

6. BụngPhệ

BụngPhệ Thành viên

Thanks Received:
    4
    2500 site, mỗi site 1 bài viết là 2500 bài, nếu tính coppy - paste thôi cũng đã thấy mệt rồi nữa là nội dung không trùng lặp @@ Nếu thật thì quá nể bác luôn :)))
    Đặt text link trên 2500 site này cùng 1 lúc liệu có bị google đánh là spam không các bác nhỉ?

7. theanhblog

theanhblog Thành viên tích cực

Thanks Received:
    51
    Từng xem bộ từ khóa với từ khóa {Thi công nhà yến} với từ này công nhận tương đối cao nhưng với 2 tháng vẫn chưa lên được top 100 thì cũng hơi căng. Vừa xem cách onpage có vấn đề. Cần làm lại onpage tốt hơn mới hy vọng có top và với 2 từ khóa còn lại thì khả năng chỉ cần onpage tốt cùng với kéo traffic thì sẽ lên được top. Trang 1 toàn thấy youtube và facebook lên vì thế rất dễ để cạnh tranh top.

#67 theanhblog, May 31, 2019
    Last edited: May 31, 2019
  8. thamtutantinh

thamtutantinh Thành viên

Thanks Received:
    10
    Site hiện tại giờ vẫn top chứ, nếu bác đầu tư được 2500 site vệ tinh thì bác cũng khá là pro và đầu tư đó.

9. angkorich

angkorich Thành viên

Thanks Received:
    10
    Nhìn cái tit tưởng phải từ khóa rất khó.Từ khóa như thế này mà cũng cần hẳn 1 năm và 2500 site vệ tinh cơ à? Quả thực là đơn vị thuê bạn seo là người rất có tiềm lực kinh tế đấy?

10. recklesskimtu

recklesskimtu Thành viên

Thanks Received:
    5
    E mơi xem lại thì trang đấy bay khỏi top 10 hết rồi. Nên cũng k khó hiểu. Chỉ có một số trang có DA PA tốt, còn tất cả là blogspot. Thật sự kiểu này chưa bị sandbox thì cũng lạ..

Em còn đang nản vụ blogspot đây. Độ nhận diện từ khóa của Google vs các trang Blogspot rất kém các bác ạ.. Bài viết chuẩn SEO mà nó còn k nhận đc cơ...

Share This Page