anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

[Nhật ký SEO] - Lên top 15 với 2.500 site vệ tinh sau 6 tháng

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi tummosoft, 21 Tháng tư 2019.

Lượt xem: 2,556

1. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Mình cũng tập trung xây dựng site vê tinh, trước đây thì hay làm blogspot nhưng bây giờ thì ít làm, chủ yếu đi xây dựng các blog co domain chất. Nhưng mình k có nhiều site vệ tinh như bác chủ thớt, mà khoãng được 50 site vệ tinh là các blog tự build, mặc dù tự build nhưng mình cũng xây dựng cho nó khá chất, vẫn viết bài, tối ưu seo cho nó, và đặc biệt vẩn đi link cho site vệ tinh,nên ngay cả site vệ tinh cũng mình tuy ít nhưng cũng rất chất lượng

2. nguyenphongacc

nguyenphongacc Thành viên

Quá đỉnh với hệ thống site vệ tinh của bạn, 2.500 site không phải là một con số nhỏ, bạn đi link thủ công hay đi link bằng phần mềm thế, cho mình mở rộng tầm mắt được không?

3. xetaitata

xetaitata Thành viên

cày 6 tháng = blogspot... Từ này mà cạnh tranh chắc cũng khỏi lên :))) nhìn mấy từ thì cũng bình thường các bác ạ

4. thulac

thulac Dự bị

Với số lượng domain như thế thì sao mà bác quản lý hết được, hơn nữa còn phải chăm sóc cho nó thật tốt

5. thamtutantinh

thamtutantinh Thành viên

đặt lên hệ thống này khéo sau phải disavowlink ý, vì site mới link sẽ kéo lên nhưng không bền vững, google update là dễ tụt ko phanh

6. khanhquoc

khanhquoc Dự bị

Nghe bác diễn giải kế hoạch Seo của bác mà em thấy rất chuyên nghiệp. Mục tiêu từng tháng KPI đặt được phải là bao nhiêu.