anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nhờ cả nhà giúp đỡ vấn đền trong seo với

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by Ketoansongkim, May 15, 2015.

Lượt xem: 1,435

1. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Thanks Received:
    66
    Em chân thành cảm ơn Diễn đàn Idichvuseo.com đã hội tụ rất nhiều cao thủ giúp đỡ em trong xử lý vấn đề web bị hack hôm vừa rồi... Sau khi xử lý được thì những từ khóa đã trở về top.

Từ khóa đã về vị trí sau khi web bị hack !!! Gửi đến đối thủ lời chia buồn trong lỉnh vực seo nội thất
    Hôm trước web mình bị hack hầu hết các từ khóa tụt nay đã trở về top rồi... May mắn quá nhưng chưa được đẹp như lúc đâu. Các từ khóa về vị trí top là

Thiết kế nội thất
    Thiet ke noi that
    Thiết kế nội thất chung cư
    Thiết kế nội thất biệt thự
    Thiet ke noi that biet thu
    Thiet ke noi that chung cu

Đã về Top 1-5 ( Bên cạnh đấy cũng hoàn thành đẩy top từ khóa liên quan cho bên đơn vị thứ 2 : Centa.vn với các từ khóa sau

Thiết kế nội thất
    Thiet ke noi that
    Tu van thiet ke noi that
    Tư vấn thiêt kế nội thất
    Kiến trúc nội thất
    Kien truc noi that
    Thi công nội thất
    Thi cong noi that

( Bộ từ khóa này top 1-3 nhé các bạn )

toilamrlinh thanks this.
  2. toilamrlinh

toilamrlinh Dự bị

Thanks Received:
    2
    Ôi bộ từ khóa này cạnh tranh đấy... Duy trì 2 website này thì cũng được tầm 20tr / Tháng đấy chủ thớt nhỉ

3. huonghana

huonghana Thành viên

Thanks Received:
    19
    Bạn nên chú ý cẩn thận hơn. Bảo với bên host chú ý thêm về vấn đề này. Ngoài ra, cũng nên đổi lại các mật khẩu các tài khoản quan trọng nữa
    Nhiều từ khoá của bạn ngon đấy. Cố gắng giữ top nhé :D:D:D

Ketoansongkim thanks this.
  4. NguyenPhuc.PTL

NguyenPhuc.PTL Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    154
    Hình như thấy bác top show hàng , pr hơn là hỏi về vấn đề bác đã seo đến key này rồi mà đến chỗ thay đổi thẻ title, description cũng không biết sửa , lạ nhỉ ? :confused:

Ketoansongkim thanks this.
  5. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Thanks Received:
    66
    Cậu không đọc phía trên ah ? Web bị hack bề ngoài thì nhìn vẫn hoạt động nhưng vào bằng googbot 2.1 thì biết...

Cho dù có thay đổi title và descrip thế nào cũng ko index được đâu... Cái cậu thay nó chỉ là bổ nổi... Còn ẩn sâu phía trong mới là vấn đề. Phải dùng adon mới view ra được... bạn có thể đọc phía trên nhé...​

Share This Page