anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nhờ cao nhân giúp đỡ về thời gian Seo top nhóm học lái xe b2

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi Ketoansongkim, 28 Tháng bảy 2018.

Lượt xem: 1,922

1. nhungchip

nhungchip Dự bị

Vì là dự án về lĩnh vực nhạy cảm vì thế mình không thể show ra cho bạn xem được thông cảm nhé.

2. ThangPV.HR

ThangPV.HR Thành viên thân thiết

5 tháng là đủ dài để nhóm từ khóa này lên top, nếu không lên nổi là do bạn năng lực còn hạn chế. Cố gắng chiến đấu!

3. bichthivanvan

bichthivanvan Dự bị

Em thấy website trungtamdaiphuc.vn họ cũng làm về đào tạo bằng lái xe đó. SEO từ khóa học lái xe ô tô quận 4 trung tâm đại phúc lên khá nhanh. Có bác nào có cách làm nhanh không nhỉ? SHare em cách làm với nè

4. viettu

viettu Dự bị

bạn tên kiểm tra website của bác đã chuẩn seo trước chưa đã, nếu chưa chuẩn seo thì seo kiểu gì cùng ko lên trừ chạy quảng cảo .

5. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Làm mãi chẳng lên em bỏ rồi? Chán chẳng muốn làm vì bên web họ ko cung cấp được nội dung lên web

6. nhalauxehoi

nhalauxehoi Thành viên tích cực

Nội dung là thứ bắt buộc khi nhận làm seo. Ko viết được thì yêu cầu thuê còn ko thì ko nhận. Đưa cho cái website lèo tèo vài bài muốn lên top giờ là chuyện ko thể.

7. seohoangphuc

seohoangphuc Thành viên

web gì mà không cung cấp nội dung lên web vậy bác. Họ không cấp quyền mình vào viết bài hay là họ không chịu viết bài ạ.

8. shopquankaki

shopquankaki Thành viên nhiệt tình

ý bạn này là không cung cấp bài viết để đăng lên website ấy.

9. baowinreal

baowinreal Dự bị

được nhé bạn. cư stự tin đi từ onpage rồi đi backlink nhé

10. tuananhgokuhp

tuananhgokuhp Thành viên

em nghĩ bác cứ đầu tư vào nội dung thật chất cho web, chọn backlink chất lượng thì lên top cũng không khó đâu. với cả nếu chủ thớt có điều kiện thì đầu tư thêm gói link báo nữa