anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Những yếu tố quyết định đến bảng xếp hạng từ khóa Google

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by tdhcom, Dec 18, 2017.

Lượt xem: 21,340

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    1,280
    có thể là đối thủ của bạn bơm link chất nhiều bạn ạ
    nhiều site nội dung cực tệ, chỉ lên top nhờ bơm link

2. phuhieuxetai

phuhieuxetai Dự bị

Thanks Received:
    2
    backlink mãi vẫn là yếu tố quan trọng nhất hiệu quả của nó quả thật không thể thay thế, nhưng kiếm backlink chất ngày càng trở nên cực kỳ khó khăn.Bài viết của bác chủ top quá hay quá bổ ích. Em sẽ cố gắng áp dụng như những lời khuyên trên đây

3. lapmangfptvp

lapmangfptvp Thành viên

Thanks Received:
    8
    Bơm link tốt thì khả năng lên khá cao nên nhiều web họ mua textlink và lên được khá nhiều

4. wildness

wildness Thành viên tích cực

Thanks Received:
    57
    Vâng em không đọc kỹ nên giờ bác giải thích mới hiểu được :D em cũng hơi ngu :)

5. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    182
    Kinh nghiệm hay quá. Đúng là nội dung với BL vẫn là vua, nếu biết gãi đúng chỗ ngứa thì leo top là điều khá dễ dàng. Còn lại các yếu tố khác cũng đóng góp một phần sức mạnh vào lên top.

6. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    nói chung backlink chất lượng và nội dung chất là quan trọng nhất. thường xuyên cập nhật bài viết độc, mới là anh gồ ưu tiên à

7. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    1,280
    vấn đề là bạn kiếm thế nào được traffic ngoài đi mua
    đừng nói là bạn kiếm được traffic từ facebook, nó không khả thì lắm vì thuật toán của FB hiện nay đánh vào những page quảng cáo website, tỷ lệ reach thấp, tương lai vài năm nữa các page chuyên quảng cáo website miễn phí trên facebook sẽ die hết

8. quangeveron

quangeveron Thành viên

Thanks Received:
    7
    mình thì đang xa lánh dần với backlin. không cẩn thận là dính án ngay. Tăng cường nỗi dung vài ngày 1 bài viết chất lượng

9. thuanhaseoer

thuanhaseoer Dự bị

Thanks Received:
    6
    Yếu tố xếp hạng của google thì kể chắc k hết được. :) Có nhiều site không đi backlink nhưng vẫn lên top. Vì họ chú trọng vào nội dung, điều hướng người dùng, <Onpage tốt.

10. caohanoiland

caohanoiland Thành viên

Thanks Received:
    2
    thân thiện với mobile, content tốt, link chất lượng là 3 yếu tố hàng đầu để website của bạn có thứ hạng cao

wildness thanks this.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page