anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Nỗi khổ của Seoer khi đi offpage

Discussion in 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' started by jogger, Jun 1, 2016.

Lượt xem: 7,633

1. Mr_Nobody

Mr_Nobody Thành viên

Thanks Received:
    27
    Mình bị banned ip luôn mới đau chứ. Sau này mới biết là mình với mod bên đó đang SEO cùng từ khóa. Viết 7 bài, mỗi bài 400-700 views xong bị banned. Tức ói máu

2. MainNguyen

MainNguyen Thành viên

Thanks Received:
    14
    Nói chung cứ đọc nội quy từ đầu, mình tuân thủ nội quy diễn đàn sau đó đóng góp ý kiến thì chắc cũng không đến nỗi vì suy cho cùng mỗi thành viên đều đóng góp cho sức mạnh chung của diễn đàn.

3. zimmypro

zimmypro Thành viên tích cực

Thanks Received:
    67
    Cái gì cũng có 2 mặt của nó, nếu chọn những diễn đàn lỏng lẻo thì bạn sẽ dễ spam hơn, từ khóa của bạn lượng link sẽ đổ về nhiều hơn, còn nếu chọn diễn đàn chất có khi chỉ được link chữ kí thôi

4. songnguqn

songnguqn Thành viên

Thanks Received:
    17
    khổ thân bác, nỗi khổ khi offpage của anh em seo là nỗi khổ chung rồi, tài nguyên xây dựng thì rất tốn nhiều công sức, mà dùng tài nguyên free mình phụ thuộc rất nhiều yếu tố. Như bác là 1 trường hợp, rồi nhiều khi mình offpage ok có chừng mực nhưng gặp spam nhiều thì diễn đàn cũng die, vạ lây,hic

Share This Page