anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Ở đây có ai kiếm được mỗi tháng hơn 1 triệu pageview không ạ ?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi the_blues, 17 Tháng mười 2019.

Lượt xem: 1,562

1. zhungcuongz

zhungcuongz Thành viên

Quan trọng là cái ngách nữa bạn nhỉ, mà theo bạn bên ngách nước ngoài thì chủ đề gì đang hot nhất có thể làm hiện nay nhỉ. Chắc phải thường xuyên đọc báo mới nắm được tình hình quá :D

2. the_blues

the_blues Dự bị

Bạn này kiểu hỏi dò quá nhỉ. Mình mà biết ngách nào ngon mình đã làm rồi, phải tự tìm chứ hỏi thế ai mà trả lời nôi. Mà có biết cũng không trả lời =))

3. zhungcuongz

zhungcuongz Thành viên

Hề hề hỏi dò xem bà con có ai biết gì không đó mà, chứ mình thì chưa có thời gian mà tìm hiểu cái ngách nữa, một ngày 24h tiêu hết rồi. Làm việc, nghiên cứu, thể thao, đọc sách, ngủ nghỉ ... hết ngày ah !

4. vnhello

vnhello Thành viên

Chủ đề gì vậy bác

5. tuyetnhung

tuyetnhung Thành viên

Đầu tư có tốn nhiều thứ lắm, nhân sự viết bài, tối ưu, seo đi link, kéo traffic, tìm chủ đề phù hợp, site vệ tinh ... Đủ các loại luôn đó bạn !

6. the_blues

the_blues Dự bị

View việt cũng chừng đó việc nhưng tiền thu về nếu chỉ thuần là từ adsense thì cảh đáng bao nhiêu. Rõ chán...

7. tuyetnhung

tuyetnhung Thành viên

View việt thì rõ chán, view anh thì ngon rõ rồi nhưng ngại cái là vấn đề ngôn ngữ nên hơi khó làm mà thôi. Và chủ đề ngách bên đó nữa. Kiếm dc người biên tập giỏi làm chung nữa thì tuyệt vời !

8. nguoi_dep_tap_seo

nguoi_dep_tap_seo Thành viên tích cực

mỗi ngày site mình được khoảng 200 người theo thống kê của analytics, không có quảng cáo adsense, mà dao động vậy có ổn cho những từ khóa của mình không nhỉ

9. dathanhxuan

dathanhxuan Thành viên

CÓc cóc cóc ai gọi đó cho em site đi người anh em? học hỏi kinh nghiệm, dạo này bay top hết rồi

the_blues thích bài này.
  10. Nhatinhte

Nhatinhte Thành viên

Mình cũng tập tọe làm site tiếng Anh nhưng SEO khó, mà tây nó ko online search nhiều như mình nên cũng xương ... anw, để kiếm được tiền từ GA có lẽ cần kiên trì vài năm