anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Phần mềm kiểm tra lỗi chính tả cho dân viết content

Discussion in 'Tài nguyên SEO' started by tummosoft, Mar 1, 2019.

Lượt xem: 974

1. phaman

phaman Thành viên

Thanks Received:
    24
    E download và cài đặt bình thường, đến đoạn lỗi ko nhận diện được phần mềm thì cũng khắc phục như hướng dẫn. nhưng ko thể cài đặt được tiếp mà vẫn hiển thị bị lỗi như ban đầu thì là bị sao các bác nhỉ

2. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    375
    thường mình sẽ sử dụng 2 công cụ đó là nhẩm bằng mồm và đọc bằng mắt để kiểm tra có từ nào sai là sửa luôn. Ưu điểm là 2 công cụ này hoàn toàn Free đối với người sử dụng.

3. Karate-Do

Karate-Do Thành viên

Thanks Received:
    27
    Bạn chụp ảnh lên cho mọi người dễ hình dung, hoặc tham khảo cách cài đặt chi tiết ở đây, trang chủ của nó không có chi tiết cài thì phải.
    Code:
    https://www.thuthuatexcel.com/2019/08/spelling-word.html

4. nhungut

nhungut Thành viên

Thanks Received:
    68
    cái này không cần cài phần mềm vẫn dùng được mà. Đọc bài viết này đi bạn
    Code:
    https://www.thuthuat365.com/2019/12/kiem-tra-loi-chinh-ta-tieng-viet-tren-word-tu-dong.html

5. thachngo

thachngo Thành viên

Thanks Received:
    12
    có phần mềm kiểm tra lỗi trên words dùng đỡ cũng được kìa bạn, bạn gõ ra words xong kiểm tra xong đưa lên web

6. phongnhaty

phongnhaty Thành viên

Thanks Received:
    34
    cái này được nè. mình có cái vài cái mà không thấy hiệu quả, nhiều lúc mình thử copy bài đã index rồi mà nó nhận được mới đâu chứ.sao mình cái hoài không được vậy ta. nó ra cái khung đòi pass hoài thôi. các bạn sao rồi có ai làm được thì chỉ mình cái.

7. knacert

knacert Dự bị

Thanks Received:
    1
    Cảm ơn bạn nhiều nhé. Cái này hay phết mình sẽ sử dụng để áp dụng cho việc seo của mình. Cảm ơn bạn nhiều nhé !

8. HienNguyennn

HienNguyennn Thành viên

Thanks Received:
    23
    Cảm ơn chia sẻ của bác, em sẽ sử dụng xem sao, vì đọc qua bình thường nhiều khi vẫn bỏ sót lỗi mà không biết.

9. NLinh

NLinh Thành viên

Thanks Received:
    4
    Mình chúa viết chính tả sai luôn , nên mỗi lần viết đều phải up lên doc để nó check chính tả, mà kiểu online nên cũng nhiều lúc hơi bất tiện

Share This Page