anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Phần mềm tự click blacklink

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi trayeseoer, 16 Tháng bảy 2013.

Lượt xem: 15,874

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vuonghunghy

vuonghunghy Thành viên tích cực

sao mất time vào việc click backlink làm gì nhỉ? mình thấy nó không hiệu quả khi mình tự sướng như vậy. Tìm hướng khác phát triển link đi bạn

2. hoangdung

hoangdung Dự bị

trời bạn tự sướng kiểu gì mới được, vì hình như mỗi ngày 1 địa chỉ IP chỉ tính 1 IP backlink trỏ về thôi, nếu bạn tự sướng nhiều lần cũng không có tác dụng nhiều nhé, trừ phi bạn có nhiều địa chỉ IP :) và 6 tiếng thì IP mới được tính 1 lần á.

3. ywebvn

ywebvn Thành viên

nghĩa nó rõ ràng trong từng câu chữ mà, mình đâu có nói gì khó hiểu đâu. Ví dụ bạn đặt chũ ký mà trang bạn đặt chũ ký index thì BL từ chữ ký của bạn sẽ về thôi. Mình có thể tác động bằng cách thường xuyên xem, người khác xem, hoặc nhờ người, tự click BL cũng là một cách.

4. hoangdung

hoangdung Dự bị

oh cảm ơn bạn, thì mình cũng đặt chữ ký bằng link trang chủ đó, rồi cũng tự sướng bằng click link mình đặt, mà kiểm tra thì không thấy Refered back link trở về đấy mà.

5. thanhlong

thanhlong Thành viên

vậy có thể backlink đó có vấn đề gì rồi vì nếu có người click thì sẽ có backlink trỏ về trong thống kê của bạn, nếu bên wordpress thì vào stat để kiểm tra, còn blog thì cũng có phần đó, bạn vào xem thử nha vì mình không chơi blogspot.

6. hoangdung

hoangdung Dự bị

ngày nào mình cũng vào stat để xem, số backlink trỏ về có lúc hơi chênh vênh cho mình dùng phần mềm tự click. mình chỉ dùng wordpress còn blogspot thì chưa thử qua, nhưng nghe nói blogspot có khá nhiều tính năng hay, nhờ cao nhân chỉ giáo dùm.

7. thanhlong

thanhlong Thành viên

blogspot là đứa con của G nên được ưu ái hơn đó bạn, hơn nữa còn có cả tiếng việt để sử dụng, tuy nhiên wordpress phát triển đã khá lâu và có nền bảo mật khá ok. chọn cái nào cũng ok cả.

8. canhocaocapvn

canhocaocapvn Dự bị

Mình thì đồng ý vs bạn ywebvn đó hoangdung vì nếu mình tìm được các web PR cao thì độ index của nó càng nhanh, nên tốc độ index còn tùy thuộc vào bài viết mình đặt có được nhiều ng xem không

9. mainsons

mainsons Thành viên

Click backlink này có phần mềm ivews madein VietNam code bằng C#
    phần mềm này hỗ trợ click backlink theo ý muốn của bạn,
    còn việc click backlink bằng tay cũng là rất tốt nhưng nếu bạn làm thủ công sẽ tốn rất nhiều thời gian nhưng hiệu quả không cao.
    các hội view cũng tốn rất nhiều thời gian.

10. KnightVN

KnightVN Dự bị

có phải cái này khoong bạn :D

tự động click backlink Fake IP

Ảnh chụp màn hình_2015-10-04_122416.png

Ảnh chụp màn hình_2015-10-04_122416.png

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.